• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Có 2 lựa chọn nè: 1 . Fix được phím cảm ứng chụp ảnh.Nhưng khi xóa nhanh ảnh hay video thì bị báo là "Aready in use"
2 . Mất phím cảm ứng chụp ảnh.Nhưng fix được báo lỗi "Aready in use"

A e lựa chọn đê....

ikarus_0209

p/s: Đứa nào bầu chọn bài này 4 * thì ra mặt cái coi? Đừng để ăn chửi rồi mới ra....
Ơ sao mình ko được bầu nhỉ? có thấy chỗ nào để tick vào đâu 8-|
Có 2 lựa chọn nè: 1 . Fix được phím cảm ứng chụp ảnh.Nhưng khi xóa nhanh ảnh hay video thì bị báo là "Aready in use"
2 . Mất phím cảm ứng chụp ảnh.Nhưng fix được báo lỗi "Aready in use"

A e lựa chọn đê....
Mình chọn 2, khi nào cái phím cam hư rồi chọn 1 :D

ThanhTungHT

Active Member
Ơ sao mình ko được bầu nhỉ? có thấy chỗ nào để tick vào đâu 8-|

Trên cùng topic đấy e... Có chữ Đánh giá chủ đề... Ak.... Mà hình như tất cả các bài của CFW mới nhất đều bị 4*... Phải chăng là xóa dấu vết... E thử bầu chọn cho a 5* thử xem... Nếu ko lên được 5*... Chứng tỏ 1 điều.. Chỉ có T-Mod trở lên bầu chọn mới bị như thế...

p/s: E cài phần mềm nào báo lỗi ko? Ném lên đây cho a Test. Bản Final cũng chỉ là Fix các lỗi nhỏ còn tồn tại.Nên chưa cần phải vội làm gì... Ram và Pin cũng như bản 1 thui...>:)

Chỉnh sửa cuối:

anhyeuemha115

Tùg add icon anna mới up của bình vào nữa nhé. Hum wa thấy bl0g bìh có thêm mấy cái
p/s: chọn 2

ThanhTungHT

Active Member
Tùg add icon anna mới up của bình vào nữa nhé. Hum wa thấy bl0g bìh có thêm mấy cái
p/s: chọn 2

Vừa cho Icon Anna mới nhất của ông Bình vào... Chưa thấy gì mới... Chiều nay sẻ Up Vietnamese-02 nhé... Chưa Final được... Vì còn lỗi Phím cảm ứng Camera...

Luutanvu

nên dẹp luôn cái vụ bình chọn này. bực mình thiệt. ai đó làm gì mà photon k lên được 5 sao

funnyclock

Cứ up đi, anh em làm bản cuối luôn, chẳng mấy khi đem đt ra chụp nên cũng đếch quan tâm lém! :D
Vác cề nhà lại sửa tùm lum thôi!
Mà "làm ơn" chỉ để một cái theme black thôi, mấy cái kia cho vào có hai cái bị lag khi cuộn ngang trong menu rõ ghét: tóm lại là để một thôi!
Thế là xong, còn khi nào final nhà tớ không quan tâm >:)>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.