• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

hi vọng ra bản 3 bạn sẽ thu hẹp vùng menu tùy chọnkhi xoay ngang màn hình=D>

k thể nha bạn. Nếu được thì làm lâu rồi

socloc20

nếu muốn thì ông cứ cook xong hệ thống đi rồi đưa tui thêm mắm thêm muối vào. blaze nó cũng thế. mỗi thằng 1 nước
à mà blaze v2 còn khá lâu mới ra vì đang chờ nâng cấp từ nokia
Tuần sau là ra rồi, ngày nào chẳng qua daily hỏi :D

Luu_Tan_Vu

Ok. Đã fix được mod landscape v1 cho n97v30.chẳng biết 1 fw tốt có phải là 1 fw có nhiều lỗi lặt vặt rồi phải ngồi fix từ từ. Thời thế đổi thay nên suy nghĩ khác người

Chỉnh sửa cuối:

bom1973

Mấy pro cho mình hỏi tí về rompatcher v3 đã dược tùng cook vào bản này. Khi vào nhấn túy chọn phần advanced ấy có 2 mục là "dump rom" và "dump supper page"khi mình tick vào thì nó tạo ra 2file là "dump rom.dmp" dung lượng khá lớn đến 34mb lin. và dump supper page.dmp" ở thẻ nhớ. 2 file đó là gì vậy? Nó có công dụng gì với cfw ko? Mong pro chỉ giáo

ThanhTungHT

Active Member
bản 03 ko bít có thêm nhìu mod hay ko đây :-? nhìu bản quá flash mỏi tay ;;);;)

Thế giới luôn phát triển mỗi ngày... Đâu chỉ mỗi CFW chứ... ^^
Ok. Đã fix được mod landscape v1 cho n97v30.chẳng biết 1 fw tốt có phải là 1 fw có nhiều lỗi lặt vặt rồi phải ngồi fix từ từ. Thời thế đổi thay nên suy nghĩ khác người

Nik ảo...

socloc20

Up bản mới lẹ đi, flash luôn khỏi flash nữa :D, chuẩn bị quăng V5 rồi :D

keykeyon

CFW của Tùng rất hợp với ý của m. thấy CFW k lỗi gì lớn lao.lỗi nhỏ thì các bản CFW trên diễn đàn đều có nên CFW này m ưng ý nhất. Kết nhất cái vụ PIN Sạc đầy sáng hôm qua tới bây giờ là 11h30 mà chưa thèm xuống vạch nào. Cảm ơn Tùng rất nhiều nhá!
PS:hình như ai sửa bài của m thì phải?

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Up bản mới lẹ đi, flash luôn khỏi flash nữa :D, chuẩn bị quăng V5 rồi :D

Đang tìm hiểu mấy Mod thay đổi icon dialer và icon MediaBar.Lúc nào Up thông báo ngay... Nhưng xem blaze V2 có gì ko đã....
Có ai biết sữa Icon của HS lúc chĩnh sữa có thêm dấu + ko?:-?

0908727527

Đang tìm hiểu mấy Mod thay đổi icon dialer và icon MediaBar.Lúc nào Up thông báo ngay... Nhưng xem blaze V2 có gì ko đã....

Thay entry là xong r mà :-?

socloc20

Thay ảnh trong s60skin gì gì đó á
Blaze nó là fw gốc mà, chờ làm gì, up up lẹ đi :D

Luu_Tan_Vu

Chính nó đó.Đang cần cài này... Bên Daily có 1 topic tổng hợp Mod khủng nhất mọi thời đại...Nhưng mỗi tội toàn tiếng Anh..
Ông thay entry bao nhiêu vậy?
chưa làm chút nữa làm. tí làm cái 3 chấm của s^3 luôn

ThanhTungHT

Active Member
chưa làm chút nữa làm. tí làm cái 3 chấm của s^3 luôn

Làm rùi chỉ tôi với.... Đi học đây..
Tùng rất hợp với ý của m. thấy CFW k lỗi gì lớn lao.lỗi nhỏ thì cacs bản CFW trên diễn đàn đều có nên CFW này m ưng ý nhất. Kết nhất cái vụ PIN Sạc đầy sáng hôm qua tới bây giờ là 11h30 mà chưa thèm xuống vạch nào. Cảm ơn Tùng rất nhiều nhá!

Ừm... Nếu bạn chỉ nhắn tin+đàm thoại mình đảm bảo phút cuối cùng của ngày thứ 2 mới xuống 1 vạch.

Status
Không mở trả lời sau này.