• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

hoaiphiung

a T! c có theme nào sáng sáng không anh!...con 5233 của e mà ra nắng là khỏi nhắn tin..mà hình đen xi lì..phải tăng độ sáng lên mới thấy mờ mờ :((

ThanhTungHT

Active Member
Sau bản này cài pm này vào, vào menu ứng dụng không có. Mà ra hs chĩnh phím tắt thì có ( Pm photo viewe ấy )
http://www.pdaviet.net/showthread.php?107665-3d-photo-viewer-for-s60v5-Trình-xem-ảnh-mới-rất-tuyệt!

Ban đầu mình định add cái này vào Trình xem ảnh.Nên mình ẩn nó trong Ứng dụng ! Mà cái này có gọi là lỗi ko bạn ! :-?
Sau bản này cài pm này vào, vào menu ứng dụng không có. Mà ra hs chĩnh phím tắt thì có ( Pm photo viewe ấy )
http://www.pdaviet.net/showthread.php?107665-3d-photo-viewer-for-s60v5-Trình-xem-ảnh-mới-rất-tuyệt!

Dỡ đâu mà dỡ :)
...

Thấy rồi thanks nhá, mà chat yahoo thì ko có hiện

Thì 6 trang, nhưng mà sau của tôi ko có mặt cười nào vậy?

Mới flash về làm gì có thay font đâu :| Vào chèn kí hiệu thì có 6 trang kí tự còn cái mặt cười ko thấy đâu :(

SAu em vào nhắn tín chèn kí hiệu ko thấy icon Mặt cười em xài bản anna 5230

P/S : CHỉ có 6 trang kí tự à bản 02 ấy :(

Những Coment kiểu này là ý gì đây bạn.... :-?
Những vấn đề nhỏ nhặt hoặc ko có mà bạn nói như cố ý coment kéo nó thành chuyện lớn...:-?
Nik ảo à !!!!!

Đính chính cho bạn và mọi người nhé : Bản này chỉ lỗi duy nhất là phím chụp ảnh cảm ứng ko hoạt động ( Phím cứng hoạt động tốt ! ).Bản này 99,99% Fix bung.Coming soon: CFW Vietnamese-03...
100% Fix bug...

tìm kí tự cái điện thoại ý, bung font ra thấy quá trời kí tự đặc biệt lấy mấy cái đó mà thay

Một ý hay.....

Chỉnh sửa cuối:

hoaiphiung

a Tung oi! a cho e MOD bàn phím N8 10x4 phím nha anh! tại vì bản 11x4 phím khít quá oánh sai từa lưa :D

ThanhTungHT

Active Member
a Tung oi! a cho e MOD bàn phím N8 10x4 phím nha anh! tại vì bản 11x4 phím khít quá oánh sai từa lưa :D

E dùng Mod phím gốc đánh nhanh hơn đấy .... Cái này phải gọi là quen tay thì mới nhanh được. Sau này lỡ e mua N8 thì làm sao đây ^^ ? Dùng Mod phím gốc nhé.... Mod kia đợi a tham khảo blog binh24 xem thế nào đã.

VuaThuocLak

Bác ơi, nhanh ra bản 03 đi. 1 ngày thấp thỏm vào pda tới chục lần xem bác up chưa? Sốt ruột quá!

TY_muonnam

Mình vào mạng bằng opera mini để tầm 2 3' là nó tự ngắt kết nối, tải lại cũng kô được phải thoát ra vào lại. Như vậy kô biết có phải lôĩ kô vậy.

funnyclock

Up nhiều làm giề, mai mốt ra bản 3 xong mong là đừng có thêm bản nào nữa, flash máy mệt cả người :D:D:D
Fix nốt mấy cái gì gì đấy cho xong rồi thì nhà tớ lại phụ test một tay >:)

Luu_Tan_Vu

Dừng lại được rồi. Còn cho mấy ae mới cook nữa chứ. Flarh hoài k mệt sao. Cũng k có mod nào đột phá hết

zerolove77

Cảm ơn mọi người nhé ! Sẻ sớm có bản 3 . Hiện tại mình đang tham khảo một số Mod mới. Sẻ sớm Update cho a e.... ^^

cố lên anh Tùng ơi.. a phải ra 1 FW hoàn hảo và độc nhất PV nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.