• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

x4kio

giờ menu đứng 3x4 và ngang 2x6 đang là mốt nhỉ, thấy CFW nào cũng xài, tớ thì thích đứng 4x4 và ngang 3x5 hơn

hê hê ,bác này giốg em ;))

bác Tung ơi ,bản này Swype k tự xoay đ.c :D:D

Chỉnh sửa cuối:

minhtuanhttm

vừa down xong, chưa test vì đang cho mượn cable nhưng cũng thanks Tùng phát. Cố gắng phát huy, mình cũng đang tập cook một bản cho riêng mình. Bạn có thể cho mình xin cái " Fix camera 100% " ko, còn thiếu cái này. hhiiiii Thanks

ThanhTungHT

Active Member
vừa down xong, chưa test vì đang cho mượn cable nhưng cũng thanks Tùng phát. Cố gắng phát huy, mình cũng đang tập cook một bản cho riêng mình. Bạn có thể cho mình xin cái " Fix camera 100% " ko, còn thiếu cái này. hhiiiii Thanks

Bây giờ mình chưa tách được đâu... Ko ở nhà... Đang onl bằng điện thoai..

kangnam

Bác cho em xin mấy mod này cho CFW N97 mini v12 nhé .. ..
Bàn phím chữ và số Sym^3

Mod Menu Landscape V2 by binh24

Tự động chuyển đổi bàn phím số & chữ sang bàn phím QWERTY khi xoay màn hình.

Bàn phím QWERTY Sym^3.

ThanhTungHT

Active Member
Bác cho em xin mấy mod này cho CFW N97 mini v12 nhé .. ..
Bàn phím chữ và số Sym^3

Mod Menu Landscape V2 by binh24

Tự động chuyển đổi bàn phím số & chữ sang bàn phím QWERTY khi xoay màn hình.

Bàn phím QWERTY Sym^3.

http://www.pdaviet.net/showthread.p...i-Ported-Firmware-by-lethanhtung90-(01-07-11)

Bạn tách ra từ bản này nhé....

Làm theo hướng dẫn của bài này
http://www.pdaviet.net/showthread.p...GIẢN-NHẤT-CHO-CFW-N97(MINI)-C6-(STEP-BY-STEP)

tonymerlin

những mod để cook fw. mình mất dt rồi
xin chia buồn với bạn,cfw của bạn rất tốt mình đang dùng bản n97v12 của bạn đây rất tuyệt,mong bạn sớm quay lại với s60v5 để tạo ra những cfw tốt cho mọi người

Luu_Tan_Vu

xin chia buồn với bạn,cfw của bạn rất tốt mình đang dùng bản n97v12 của bạn đây rất tuyệt,mong bạn sớm quay lại với s60v5 để tạo ra những cfw tốt cho mọi người

mất dt rồi cũng khó. Đang cook dở vip version v30 mà mất dt nên mình xóa hết mod cũng như mọi thứ liên quan tới cfw. Nếu được thì mình sẽ mượn máy xem được k. Nhưng hơi khó.

shido_katori

Active Member
@Tung: bản N97mnv12 của cậu ( version N8 - RM-588) trước có dính vào một vài file .mif trong apps gây lỗi built-in cho một số ứng dụng. Mong bản này sẽ khắc phục. Thân !

ThanhTungHT

Active Member
@Tung: bản N97mnv12 của cậu ( version N8 - RM-588) trước có dính vào một vài file .mif trong apps gây lỗi built-in cho một số ứng dụng. Mong bản này sẽ khắc phục. Thân !

Bản ấy mình bỏ rồi bạn ạ... Ko phát triển nó nữa... Tốt nhất là dùng bản mới nhất này... Ko có lỗi gì cả...

funnyclock

Không có câu Quote trước đó thì câu này đúng là như đấm vào mặt! :D:D:D

binhnhox

e có tách 1 lần rồi,add thử rồi nhưng hok dc,làm xong vào phần nhắn tin thì nó out ra ngoài hong vào dc.ISMS cũng z lun,còn cái menu ngang e add vào thì lại mất cái dọc 4x4 :((

zerolove77

Anh Tùng cho em hỏi 1 chút. Em đang ở V40... vậy em down core v50 trên + rofs2 rồi Fl có đc ko ?

Status
Không mở trả lời sau này.