• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

duongdinhqui

Thank Tùng nhé
bản của bác vũ cũng ok lắm,nhưng thôi thử của Tùng xem tnaof.ok thì chuyển sang sài hẳn

kangnam

cho mình xin mod Tự động chuyển bàn phím qwerty theo cảm biến cho cfw n97 mini v12 đc hok ....

ThanhTungHT

Active Member

binhnhox

anh Tùng ơi cho e hỏi tách bàn phím sym^3 của bản N97mini ra thì file đó nằm ở đâu ạ

keykeyon

Nay down bản cho 5230 của bạn rồi nhưng flash xong lại là ana. Mai up bạn nhé. Thanks!

funnyclock

thanhthung cho tớ xin cái theme Symbian^3 để dành với nào, kết quá mà không biết nó là cái folder nào để mà tách ra! :D
Mà tớ hỏi nhé: có mấy cái theme mình tải về có cái hình nền trong menu trong trong rất đẹp, nhưng nó lại tích hợp cả mấy cái bộ icon rất vớ vẩn nên cực kì nặng (4MB/1 skin) -> không thể add vào CFW được, vậy làm sao để loại đống icon đấy đi bây giờ?! Tại thấy của Thùng chỉ có khoảng 700KB thôi!

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
thanhthung cho tớ xin cái theme Symbian^3 để dành với nào, kết quá mà không biết nó là cái folder nào để mà tách ra! :D
Mà tớ hỏi nhé: có mấy cái theme mình tải về có cái hình nền trong menu trong trong rất đẹp, nhưng nó lại tích hợp cả mấy cái bộ icon rất vớ vẩn nên cực kì nặng (4MB/1 skin) -> không thể add vào CFW được, vậy làm sao để loại đống icon đấy đi bây giờ?! Tại thấy của Thùng chỉ có khoảng 700KB thôi!

Tức là muốn lấy cái hình nền Menu đó thôi phải ko?
Các bài viết cần đọc:

http://www.pdaviet.net/showthread.p...n-cho-Themes-S60V3-5-bằng-phần-mềm-SiScontent
http://www.pdaviet.net/showthread.p...ent-100-2-themes-cực-đẹp-by-Akbaruz-lt-HOT-gt

duongdinhqui

ThanhTungHT
hướng dẫn mh bỏ cái BTSwitch nó không chạy đc với cái tai nghe bluetooth của mh.

ThanhTungHT

Active Member
ThanhTungHT
hướng dẫn mh bỏ cái BTSwitch nó không chạy đc với cái tai nghe bluetooth của mh.

Xóa theo đường dẫn nhé bạn:

\private\10003a3f\import\apps\BTSwitch_reg.r01
\resource\apps\BTSwitch.r01
\resource\apps\BTSwitch_aif.mif
\sys\bin\BTSwitch.exe

1100110011

CFW Vietnamese-01 pin có tốt hơn các bản của mấy anh khác khác không anh tùng. Thank.

Status
Không mở trả lời sau này.