• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhyeuemha115

Lạj 1 lần nữa Tùng nhỉ? Khôg biết tại sao ấy nhỷ? May mà hum nay khôg mag cáp ra nét đợj nữa...bjết trước là tùg huynh sẽ hẹn hôm khác mà! Nój đùa tí thôj chứ tùg huynh cố gắg nhé...
UY TÍN

huyhieu901

có ai hướng dẫn cook FW online thì chỉ mình với nha jo mớ tập tành cook đây thank nhiều

LeKhangAn

có ai hướng dẫn cook FW online thì chỉ mình với nha jo mớ tập tành cook đây thank nhiều
rất dễ flash Cfw online bạn àh, làm wa team bạn nhé. khi đó người giúp bạn flash sẽ điều khiển được mọi thao tác trên PC của máy bạn .

Luu_Tan_Vu

rất dễ flash Cfw online bạn àh, làm wa team bạn nhé. khi đó người giúp bạn flash sẽ điều khiển được mọi thao tác trên PC của máy bạn .
bạn ấy muốn học cook. Đọc và phá điện thoại khi nào ra care là có kq.

bachduongbx

co ai giup em cai khong em cai khong dc ai giup em voi. yahoo votinhtimem_lth em dang sai cai 5800xm cu flash no hok nhan zo thang fone lun a
huhu

bom1973

vurian giup mình chút sửa cái lỗi mặt ̉ cười bản test 03 của tùng đc kô ,mìnn thấy còn lỗi đấy là ok rùi wăng bộ icon n8 từ bản 02 sang nữa là ok rùi ,lỗi bt mình đã tách đc mod fix ok rùi
lại phải nhờ đến cậu rồi. Nguyenlang90 gửi cho mình mod icon n8 full mà bạn tách từ bản 02 và mod fix bt ha. Nhờ rùi mà tại tùng làm mừng hụt. Thank bạn nhá sắp phải học rùi. Hjx. Gửi luôn cho mình ha.

Sh1110i

Member
Bác ơi có cách nào chỉnh mấy cái thanh trượt khóa máy với nghe máy nó nhỏ mà thon thon tí không nhìn của bác bự trông hơi thô:(

Sh1110i

Member
Bác ơi bản này không cài được QT à? Với lại em cài 1 số ứng dụng vào thì chẳng thấy đâu mặc dù trong phần cài đặt ứng dụng vẫn có là sao hả bác?E hơi dốt tí:| mong bác thông cảm và chỉ giúp em

Status
Không mở trả lời sau này.