• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
anh Tung cho em xin file maxtrixmenu mặc định đi

Của e nè : Click here

Nếu lúc nào a bận ko trả lời được ! Thì e cứ pm qua yahoo cho a nhé !

tùg k có tjme úp cho ae...nhưg lạj có tjme để làm 1pàn ká nhân hóa, ôj! Ngày maj Tùg huynh úp fw đúg k vậy?
Mong tùng đúng hẹn nhá. Đừng lại để ae mừng hụt nữa nha
Mong bản hoàn thiện nầy của a Tung quá..hjhj..thi tốt a T nhá...

Mình nói là Chiều thứ 5 mình mới Thi xong mà..Ngày mai chưa có.Nhưng mình đảm bảo cuối tuần này .Trong Khoảng Thứ 5 đến CN.Sẻ Up bản này.Chỉ vì đang muốn nâng Ram cho bản này+ Xoá Video Call + Cập nhật Thêm bản X6.5800.. Có thể có cho 5530 .Vì 5530 vẫn là Khó Cook nhất !

xmenhathanh199x

anh tùng có cách nào mod mở khóa bằng cả 3 phím xanh đỏ trắng ko? e thấy mở khóa chỉ có mỗi phím trắng thui. cái nút gạt thì ko nói làm j. chúc a đạt hết quả tốt.hehe

Luu_Tan_Vu

Của e nè : Click here

Nếu lúc nào a bận ko trả lời được ! Thì e cứ pm qua yahoo cho a nhé !

Mình nói là Chiều thứ 5 mình mới Thi xong mà..Ngày mai chưa có.Nhưng mình đảm bảo cuối tuần này .Trong Khoảng Thứ 5 đến CN.Sẻ Up bản này.Chỉ vì đang muốn nâng Ram cho bản này+ Xoá Video Call + Cập nhật Thêm bản X6.5800.. Có thể có cho 5530 .Vì 5530 vẫn là Khó Cook nhất !
ghê vậy ta tui thì chỉ cook 523x k ham hố mấy máy khác. 5530 cần fix bộ đèn là ổn. Cook cái nào thì cái đó phải thật tốt

bom1973

Pro tùng và mấy vip ơi mình để ý có lỗi nhỏ này. Là khi khi mình gửi tin nhắn đa phương tiện xong thì thỉnh thoảng máy lại tự động hiện lên popup hỏi chọn điểm truy cập mạng. Mình dùng netqin mobile wuar thì thấy nó báo đó là messeger picture. Vấn đề là nó cứ tự động khỏi chạy và hỏi điểm truy cập mạng. Rất phiền và khảng phí kb nữa. Ai biết cách fix giúp mình nha?
Ps: fl lại và ko bao giờ gửi tin đa phương tiện thì ko bị nữa

duongdinhqui

chờ final của Tùng.riêng mh bản 03 mod thêm 1 số thứ vào thì kiểu gì nghe gọi cũng rè rè.vừa làm ichang với 02 thì lại ok k rè tí nào.nhưng mà 02 nhiều lỗi liti qa.nhanh nhah Tùng nhé!làm 1 bản ổn định để dùng k cứ jaf suốt ngày cũng chưa thấy ổn

ThanhTungHT

Active Member
bác tùng lại thất hẹn rồi.hjxhjx

Ko phải Thất hẹn đâu ! Tại mình đang tham khảo các CFW khác.Sao Ram của bọn nước ngoài làm lại khủng như vậy..Toàn 65 Mb.Nhưng mình Test,chưa có bản nào được như thế cả ^^ Mình đã hứa là Thứ 6-> CN sẻ Up mà ^^ Up lên thì phải Up bản tốt nhất chứ !

Chỉnh sửa cuối:

hoaiphiung

Ko phải Thất hẹn đâu ! Tại mình đang tham khảo các CFW khác.Sao Ram của bọn nước ngoài làm lại khủng như vậy..Toàn 65 Mb.Nhưng mình Test,chưa có bản nào được như thế cả ^^ Mình đã hứa là Thứ 6-> CN sẻ Up mà ^^ Up lên thì phải Up bản tốt nhất chứ !

bản tới đây có MOD PIN trâu bò của a Vurain84 ko a Tung

ThanhTungHT

Active Member
ko có hả a T

Cái này là do bộ Rule đó e ! E sang blog binh24 tham khảo xem.Bộ Rule của a dùng là bộ cũ,sang bên kiếm bộ Rule mới của binh24.Nếu ko đc thì a cũng chịu.Bộ Rule cũ vẫn tiết kiệm điện tốt hơn bộ mới !

bản tới đây có MOD PIN trâu bò của a Vurain84 ko a Tung

Mod Pin giống nhau mà e ^^ Chỉ có bản 02 là khác thôi ! ^^

p/s: Vừa Thi về...Mất cái tên lên danh sách bảng Vàng rồi :( Xếp thứ 2 mới đau chứ !

tranconghd89

đúng vậy . bác cố gắng làm bản tốt nhất cho anh e nha...

mislay4ever

không có cơ hội dùng bản CFW mới của bác Tùng rồi, vừa mới bán e 5230 để rước về e BB 9700, bán xong thì buồn quá :|

ctgreen312

có tiền chắc cũng bỏ nokia
Các bác tuyệt tính với NOKIA thế, bán NOKIA đi chắc chi các bác vui, dùng hoài rồi, nghe gọi, nhắn tin, lướt web vẫn là chính. mình thấy 5230 đang dùng thì chức năng quá hợp với giá tiền, rớt lên rớt xún vẫn bình an :d

funnyclock

Bác nào khuân luôn hộ nhà tớ cái 5230 cùi mía còn 8 tháng bảo hành này đi giúp để nhà tớ đi khuân cái droid cdma về nào =)))

bom1973

Ha. Mấy pro có lẽ mình biết vì sao opera hay bị out rồi. Đó là do cái ứng dụng "penputsever" gì gì đó mà các bạn hay vào killme sẽ thấy. Mình đã thử thì thấy khi khởi động opera lên chưa làm j cả có nghĩa chưa kết nối mạng thì penputserver chưa chạy. Đến khi bắt đầu kết nối mạng vào killme sẽ thấy có. Nếu dùng killme tắt cáo penputserver đi thì ngay lập tức ko opera out ngay, giống y như nó tự động out vậy. Máy pro test thử xem có đúng ko rồi đưa ra cách giải quyết cho vấn đề nan giải này nha. Thank

bente402

Ko uổng công flash bản này..pin rất tốt...mấy bác bê android về đi anh em mình voc tiếp,giờ tới tết em cũng ráng phang 1 em ăn roi

Status
Không mở trả lời sau này.