• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chaos Dark and White - Theme độc quyền chỉ có tại PDAVIET.NET

menkute888

tớ bung ra rồi.toàn thấy icon như icon anna ý thế nên tở mới xin bộ icon của bạn,hj

YinYang

Active Member
tớ bung ra rồi.toàn thấy icon như icon anna ý thế nên tở mới xin bộ icon của bạn,hj
Mình add icon trên nền theme của người khác. bạn thích icon nào thì dùng uid để lấy ra thôi. mình chỉ giữ theme chứ bộ icon thì mình xóa đi rồi

haobmt2

EM CÀI VÀO MÁY MÀ NÓ KÊU BỊ LỖI SỬ SỤNG K Đ.C LÀ SAO ? 8-|. THÊM ĐẸP QUÁ MÀ DÙNG K Đ.C TIẾC GÊ

YinYang

Active Member
Hiện tại mình khá bận nên chắc không add giúp bạn được. Đã có topic hướng dẫn edit theme rồi đó. Bạn xem qua rồi làm theo nhé

iamstven

Hiện tại mình khá bận nên chắc không add giúp bạn được. Đã có topic hướng dẫn edit theme rồi đó. Bạn xem qua rồi làm theo nhé

theme đẹp.muốn edit mà icon trắng.convert qua svg mà trắng không thấy gì...lại đổ màu...xuối cùng không edit được icon nào.ngậm ngùi nghỉ dùng theme này :(

Radium

Moderator
theme đẹp.muốn edit mà icon trắng.convert qua svg mà trắng không thấy gì...lại đổ màu...xuối cùng không edit được icon nào.ngậm ngùi nghỉ dùng theme này :(

bạn đổ màu cho dễ thấy rồi edit xong lại chuyển về trắng k mất nhiều thời gian đâu