• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chaos Dark and White - Theme độc quyền chỉ có tại PDAVIET.NET

wanbeytuananh

bạn chủ thớt có thể cho mình xin mấy cái widget thời tiết và đồng hồ được ko, mình chẳng tìm đc mấy cái này hix

xxvii

Sao mình dùng siscontent để thay đổi icon của baonet mà ko dc nhỉ? Vẫn là icon mặc định :(

duylinh27884

Moderator
Sao mình dùng siscontent để thay đổi icon của baonet mà ko dc nhỉ? Vẫn là icon mặc định :(

Các app java uid ko cố định nên có add vào theme cũg ko đổi đâu bạn,muốn thay thì bạn thay thẳng icon vào baonet luôn.

manhjtuyen6

theme này quá PRO!
cho m ý kiến chút nha: lúc kiểm tra tài khoản mà làm dc hình 3 viên bi chạy nối nhau thì theme này coi như hoàn hảo, có pro nào chỉnh dc k? m gà nên chịu chết( đã cố vọc nhưng vẫn k làm dc) :((

Radium

Moderator
theme này quá PRO!
cho m ý kiến chút nha: lúc kiểm tra tài khoản mà làm dc hình 3 viên bi chạy nối nhau thì theme này coi như hoàn hảo, có pro nào chỉnh dc k? m gà nên chịu chết( đã cố vọc nhưng vẫn k làm dc) :((

bạn qua đây để tìm hiểu cách thay nhé

manhjtuyen6

bạn qua đây để tìm hiểu cách thay nhé

Cảm ơn Radium nhiều nha! m đã làm thành công, bg có theme perfect dùng roài :))

Tiện đây m cũng share cho những bạn chưa làm dc hoặc ngại làm, m đã chỉnh lại Wait Bar giống Windows Phone 7 (2 dấu chấm chạy nối đuôi nhau) ;;)

TẢI VỀ

Chỉnh sửa cuối:

Bluenote

Sao mình cài theme này vào lại bị khởi động lại. Rùi ko lên nữa. Tháo pin ra lắp lại cũng vậy. Fải flash :(. Thử tất cả các bản rùi từ gốc cho đến fix :(

wanbeytuananh

Anh ơi, Anh còn cái hình nền này ko, cho em xin với :)