• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHAOS RINGS:RPG cực khủng,sánh ngang cùng FINAL FANTASY

Status
Không mở trả lời sau này.

chahieurasao

$15.99
Category: Games
Apr 20, 2010
Version: 1.0.0
253 MB
Seller: SQUARE ENIX Co., Ltd.
© 2010 SQUARE ENIX CO., LTD. All Rights Reserved. CHARACTER DESIGN: Yusuke Naora Developed by Media.Vision Inc.

LANGUAGES: English, Japanese

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iPhone OS 3.0 or later.

[video=youtube;XR5eHgBLDxo]http://www.youtube.com/watch?v=XR5eHgBLDxo&feature=related[/video]

Description
Quote:
From the makers of FINAL FANTASY and FINAL FANTASY II comes a brand new RPG masterpiece for the iPhone and iPod touch!!

CHAOS RINGS takes full advantage of the iPhone and iPod touch’s capabilities. Using a classic game system that any RPG fan will enjoy, it presents an epic tale consisting of four different scenarios, all brought to you with gorgeous sound and unbelievably smooth 3D graphics.

The story revolves around a tournament where combatants fight for their lives: the Ark Arena. Upon choosing a pair of characters, one male and one female, you will then have to fight against the other pairs. Each pair has their own story, and the truth behind the Ark Arena will not be revealed until each story is completed.

link mediafire gồm 2 phần.Các bạn down về và dùng hjsplit nối lại.Thân
Code:

http://www.mediafire.com/?tdilgjmqo5y
http://www.mediafire.com/?zzdmgwem0ez

Các bạn chơi mà thấy hay thì thank cho mình nhé..

Chỉnh sửa cuối:

chahieurasao

CHAOS RINGS là luồng gió mới cho thể loại RPG,đồ họa game cực đẹp,tuy chưa thể bằng được như Final Fantasy VII trên PSP.Final Fantasy X trên PS2,nhưng sau tựa game này và nhiều game về sau thì Iphone có thể hiên ngang so kè cùng các hệ máy trên rùi..

nickytun

đã cài game vào ko chạy!!! hix!!! reboot 2 3 lần vẫn ko chạy!! mình đang xài IP 3G 8G có bác nào bít bị gi chỉ dùm với!!! thanks

S

simkiller

Guest
hix mình cài vô bằng Itunes nhưng không được.Có ai bị giống mình không? Mình xài iphone 3gs 32gb 3.1.2

hiepsiloncon

Active Member
Chaos Rings

Sinh sau đẻ muộn nhưng Chaos Rings là một siêu phẩm được hội tụ những tinh hoa hơn 20 năm kinh nghiệm của Square Enix. Ngay khi được công bố, Chaos Rings đã khiến cộng đồng game thủ choáng váng với những điểm nhấn: Cốt truyện được chắp bút bởi Yukinori Kitajima, người viết phân cảnh cho Okami 2.

Thiết kế nhân vật bởi Yusuke Naora, nhà thiết kế trứ danh cùng những cái tên thành công Final Fantasy VII, Final Fantasy VIII, Final Fantasy X đã đi vào huyền thoại của series Final Fantasy. Âm nhạc được dàn dựng bởi Noriyasu Agematsu,nhà soạn nhạc cho một vài trích đoạn trong sequel Wild ARMS 5...

Mọi cảm xúc dường như vỡ òa khi ngày 20/4 vừa qua, Chaos Rings được phát hành lên iPhone OS. Game đem lại một cảm giác thân thiện của dòng game Final Fantasy ngày nào cùng đồ họa đẹp mắt sánh ngang hệ máy PlayStation 2. Nhạc nền trầm bổng, đúng điệu của một game RPG đỉnh cao. Hệ thống chiến đấu cùng với các thuộc tính sức mạnh vừa lạ vừa quen, không gây bỡ ngỡ mà càng kích thích niềm đam mê của game thủ.

Ngoài ra còn phải kể đến chế độ chơi Pair và Solo cho phép 2 nhân vật trong game tác chiến độc lập hoặc phối hợp để tấn công kẻ địch. Boss và quái trong game tương đối mạnh với nhiều biến chiêu bằng cả phép thuật lẫn các đòn tấn công vật lý.

[video=youtube;-tCssmntVos]http://www.youtube.com/watch?v=-tCssmntVos[/video]

Năm 2010 mới bắt đầu, nhưng vị trí game RPG số 1 cho hệ máy cầm tay nói chung và cho iPhone OS nói riêng ắt hẳn sẽ không thoát khỏi tay Chaos Rings và đương nhiên các danh hiệu lớn khác sẽ còn chờ đợi siêu phẩm game RPG mobile hoàn hảo này.

Bài viết được trích từ: http://gamek.vn/20100421111656107/square-enix-va-nhung-qua-bom-tan-gay-chan-dong-iphone.chn

35083508

đã cài game vào ko chạy!!! hix!!! reboot 2 3 lần vẫn ko chạy!! mình đang xài IP 3G 8G có bác nào bít bị gi chỉ dùm với!!! thanks

bạn chịu khó download trên ip pc suite sẽ chơi ok .bản trên máy mình chơi cung ko được cài bản trên pc suite thì chạy phà phà...

nickytun

bạn chịu khó download trên ip pc suite sẽ chơi ok .bản trên máy mình chơi cung ko được cài bản trên pc suite thì chạy phà phà...

mình cài bằng pc suite đó chứ có chép game vào cài đâu!!!! hixx!! cài gòi reboot vẫn choi ko đc!!! hix!!! đọc trên mạng thấy cũng có nhìu máy ko chơi đc trò này lun!!! lần trc bị game street fighter 4 gòi giờ đến chaos với RE4!!! hix!!! toàn game hay mà chẳng chơi đc gì ráo!!! chán!!!

bạn dùng bản pc suite nào vậy?? mình đang dùng bản của TQ panda gì đó!!!

Chỉnh sửa cuối:

lyphamduy

Mình cũng không chơi được, cài bằng itune hay PC sute gì cũng không được. Mình xài FW 3.1.3 bản custom.

35083508

mình cài bằng pc suite đó chứ có chép game vào cài đâu!!!! hixx!! cài gòi reboot vẫn choi ko đc!!! hix!!! đọc trên mạng thấy cũng có nhìu máy ko chơi đc trò này lun!!! lần trc bị game street fighter 4 gòi giờ đến chaos với RE4!!! hix!!! toàn game hay mà chẳng chơi đc gì ráo!!! chán!!!

bạn dùng bản pc suite nào vậy?? mình đang dùng bản của TQ panda gì đó!!!

mình nói là download trực tiếp trên pc suite ,khi down về nó sẽ có đuôi là pxl ,có nghĩa là bạn vào app store trên pc suite chọn và chờ nó download xong ,nó sẽ tự động cài vào iphone luôn .
ps: những game trên 200mb đuôi ipa đa số cài trên đt mình đều chơi ko được , nhưng cài đuôi pxl từ pc suite tải về thì 100% work .

misstele

Game hình ảnh đẹp lắm. Mình down trên diển đàn về rồi dùng itune cài vào chơi bình thường. Mình dùng iPhone 3GS Lock FW 3.1.2

nickytun

mình nói là download trực tiếp trên pc suite ,khi down về nó sẽ có đuôi là pxl ,có nghĩa là bạn vào app store trên pc suite chọn và chờ nó download xong ,nó sẽ tự động cài vào iphone luôn .
ps: những game trên 200mb đuôi ipa đa số cài trên đt mình đều chơi ko được , nhưng cài đuôi pxl từ pc suite tải về thì 100% work .

bạn cho mình cái link down bản pc suite bạn đang dùng đc ko??? thanks bạn nhìu!!!

Status
Không mở trả lời sau này.