• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHAOS RINGS:RPG cực khủng,sánh ngang cùng FINAL FANTASY

Status
Không mở trả lời sau này.

nickytun

bác nào ko chơi đc có thể làm theo cách sau. áp dụng cho những game nào ko chơi đc lun!!

1/ cài game bằng itunes (double click vào file ipa down ở link trên, sau đó sync với iphone, firmware iphone phải từ 3.1.x trở lên)
2/reboot
3/vào safemode hoặc dùng SBSseting --> proccess
4/free ram memory
5/vào game play.

thanks bạn luudaigiang diễn đàn heaveniphone đã share.

lyphamduy

Cài vào bằng Itune hay PC Suite gì chạy cũng không được. Mình đang xài FW 3.1.3 Custom. Có thể là do bản Custom hoặc FW 3.1.3 chưa chạy được.

whisky89

Lúc đầu cài game này xong cũng ko chơi được. Mình sd FW 3.1.2 và dùng Iphone PC Suite để cài đặt game. Cuối cùng mày mò 1 hồi cũng cài vào và chơi dc bình thường. Mình nhận thấy các apps có đuôi .ipa mà dung lượng lớn hơn 100MB khi cài vào đều ko chạy dc. Để cài vào và chơi dc thì cần chuyển các apps có đuôi .ipa đó thành đuôi .pxl, và chúng ta hoàn toàn có thể sd Iphone PC Suite để làm điều này. Các bạn có thể vào đây tham khảo cách tạo file PXL và cài đặt bằng Iphone PC Suite, link: http://www.pandaapp.com/content/2008-12-28/20081228061858171.shtml

whisky89

haizz! down bằng pc suiite chậm vãi lúa!!! 5-6kb/s đến 10 mấy tiếng mới xong cái game 252 MB!! pó tay!! kiểu này chắc chờ tui panda này mod fille ipa thành pxl quá!!! hix

Không biết máy bạn thế nào, chứ mình sd Internet Download Manager 5.18 down khá nhanh. Tốc độ vào khoảng 120-135kb/s. Và mình down khoảng time từ 22:00 - 02:00. Bạn hoàn toàn có thể convert file .ipa thành .pxl bằng IP PC Suite mà ko cần phải đợi pandaapp làm việc này. Vào link này tham khảo cách tạo file pxl từ file ipa: http://www.pandaapp.com/content/2008-12-28/20081228061858171.shtml

misstele

Ai biết cách vượt puzzle thứ 2 game này không chỉ mình với. mới vừa chơi đã dính cái puzzle game nên không tiến vào sâu hơn được nữa rồi

nemonemo84

minh download được cả 2 phần về nhưng k ghép file được bạn nào chỉ mình với!^^

misstele

Bạn lên mạng kiếm phần mềm ghép file về mà ghép lại. Mình đang dùng hjsplit.

Status
Không mở trả lời sau này.