• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy File .RVMB trên WMP ư! Chuyện nhỏ

TuanQuang

kiếm đc cái này post lên cho anh em test xem sao nhé . Các bạn chỉ cần cài File dưới đây lên PPC là có thể chạy File .RVMB trên windows media player vô tư roài. ko cần cài thêm soft khác.

[HIDE="http://www.box.net/shared/h0u5fiwgs0"]http://www.box.net/shared/h0u5fiwgs0[/HIDE]

bingbong

Cái này là Q8, chỉ hỗ trợ chip Intel PXA xScale CPU, chip khác không xài được bác ơi.

puppup

Vậy nói tóm lại là nó hỗ trợ tất cả các máy chứ, mong bác xác thực giùm để em yên tâm cài vào máy ^^

TuanQuang

Vậy nói tóm lại là nó hỗ trợ tất cả các máy chứ, mong bác xác thực giùm để em yên tâm cài vào máy ^^

botay với bạn. sao bạn ko thử đi, ko dc thì remove đí chứ làm sao. cái này chạy trên 6.1 6.0 vô tư. còn 2k5 và 2k3 chưa test đc

soibaccucvn

Mình bị như thế này không biết là tại bản ROM minh xài hay tại cai này không xài được với máy mình nữa. Ai biết chỉ với
Cài vô được, nhận ra file này la mở bằng WMP, khi mở lên nó không bào lỗi UNKNOW FORMAT, nhưng khi chạy cái là nó đóng luôn WMP.
(Mình xài cái QTEK 9090 update bản ROM 6.1 1904 của bác DVH)

Thanks

TuanQuang

Mình bị như thế này không biết là tại bản ROM minh xài hay tại cai này không xài được với máy mình nữa. Ai biết chỉ với
Cài vô được, nhận ra file này la mở bằng WMP, khi mở lên nó không bào lỗi UNKNOW FORMAT, nhưng khi chạy cái là nó đóng luôn WMP.
(Mình xài cái QTEK 9090 update bản ROM 6.1 1904 của bác DVH)

Thanks

bạn đã reset máy chưa????

soibaccucvn

Có reset hay không thì nó cũng bị tương tự vậy hết áh.
Lần đầu mình không reset. Tương là tại ví không reset nên nó bị. Mình hard reset. Sau đó chỉ cài mình nó thôi. Reset lại vẫn bị vậy.

Thanks.

TuanQuang

Có reset hay không thì nó cũng bị tương tự vậy hết áh.
Lần đầu mình không reset. Tương là tại ví không reset nên nó bị. Mình hard reset. Sau đó chỉ cài mình nó thôi. Reset lại vẫn bị vậy.

Thanks.

:-?:-?:-?sao lại vậy nhỉ. khó hiểu quá. mình dùng exec cài đc ngay .hic

boi7loves

có nặng máy ko vậy bạn? mình chỉ còn bộ nhớ tí xíu thôi, dù sao cũng cám ơn bạn nhiều lắm

soibaccucvn

:-?:-?:-?sao lại vậy nhỉ. khó hiểu quá. mình dùng exec cài đc ngay .hic

Mình cũng chả biết nó bị nữa. Tối qua về đã thử up các bản ROM khác nhưng đêu bị lỗi tương tự: mở file RVMB lên là nó close luôn WMP.
Chắc tại máy mình rồi.
Dù sao cũng cám ơn bạn nha.:D

rosebeast

Mình cũng chả biết nó bị nữa. Tối qua về đã thử up các bản ROM khác nhưng đêu bị lỗi tương tự: mở file RVMB lên là nó close luôn WMP.
Chắc tại máy mình rồi.
Dù sao cũng cám ơn bạn nha.:D

mình cũng bị như bạn:D :(làm thế nào cũng hok dc.nên đành chuyển đuôi RVMB này qua đuôi khác thôi=)):-??

a3t

ngày trước mình cũng bị file .wmv, chạy bằng windows Media bình thường, cài bộ codec vào để mở file .rm. Cài xong khi mở file .wmv cũng bị thoát y như thế, remove codec đi lại chạy ngon

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Các bạn down cái này về cài xem sao mình đã tạo file cab và cài trên 2 dòng chip Intel và Samsung đều ngon lành cả

LongXuyenBoy

cái này anh tích hợp vô lun trong bản rom mới nhất của BA đó fải ko anh Hà? nó xem đc những định dạng nào vậy?