• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy File .RVMB trên WMP ư! Chuyện nhỏ

soibaccucvn

Các bạn down cái này về cài xem sao mình đã tạo file cab và cài trên 2 dòng chip Intel và Samsung đều ngon lành cả

Cám ơn pác nhưng no vẫn không chạy được file RVMB trên máy QTEK9090 của mình. Nó bào invalid media type.
:-??:-/

batuocbongdem

file real media nói chung rất kén,10 file thì chỉ xem dc 1 file thôi có khi ko xem dc file nào hết.

namket

sao mình down về cài vào miniS WM6.1 ko đc nhỉ? nó báo lỗi ko cài đc :(

Tamock

Ngoài rmvb ra mình còn một loạt files fm với ram nữa thì codec này có chạy được nốt không bạn?

Nếu không chyaj được có lẽ cũng chẳng bõ cài vào mà ngồi convert tất sang avi thì hay hơn nhỉ.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
am cài trên O2s khi vào đọc file rmvb cũng bị thoát ra như trước đây

Bạn giải nén file này ra rồi cóp các file trong đó vô thư mục Windows (chỉ trừ rmvb.reg) sau đó dùng soft registry để nhập file rmvb.reg vô.
Khởi động lại phone là đc

hip2412

:O hix, đừng giới hạn số bài post mới đc download bạn ơi,, tội tớ quá mới có 2 post

hientranxxx

Bác tuấn quang này là chuyên gia tung tin vịt đây.

Lần trước là vụ codec cho WM, lần này lại chơi chiêu cũ.

need_something

Thế máy mình cũng ko chạy được rồi, cứ fải vợt qua vợt lại mấy file video. Giảm hết cả chất lượng

ThanhBinhab

minh chơi con treo 700wx. cài vô chạy được nhưng lag quá. có cái nào chạy mướt hơn kô bạn???

koo_00

sao thấy phần mềm này toàn là chê với than ko àh ... o có phần mềm nào ổn hơn àh ...

J

JerryBC

Guest
Thanks Dvha79_ddt nhé, mình đã xem được file .rm và .rmvb trên con O2S rùi, nhưng tiếc là k tua được, cứ phải xem từ đầu đến cuối.

trieuvicasa

Bạn tuanquang xem lại là phần mềm của bạn dùng dc cho máy nào.Tôi cài thử cả 2 phần mềm của bạn.Không có cái nào dùng dc.Tôi dùng O2 NEO.Trước cài cái codec của bạn vẫn không xem dc định dạng nào ngoài những định dạng mặc định của Windows media .Nay cũng vậy không coi dc gì.