• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chém Gió Bang Pro Ver 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

HTC_VUTHANH

Moderator
Nếu nhắn tin cho ai đấy mà ko nhận đc hồi âm hãy soạn tin theo cú pháp này, chắc chắn sẽ nhận đc hồi âm>:)>:)>:)>:)>:)

"Câu hỏi: Anh/chị hãy cho biết sự khác biệt giữa khôn và ngu là gì? .
.
.
Đáp án:
- Khôn là thằng gửi tin nhắn này
- Ngu là thằng đọc tin nhắn"
PS: Để đảm bảo tính mạng thì gửi tin nhắn xong nhớ tắt máy nha :)):)):)):)):)):)):))

HTC_VUTHANH

Moderator
[h=6]Định nghĩa Vợ là giề???
- Theo nhà Vật lý học : Cỗ máy khó điều khiển.

- Triết học : Là đại diện cho chủ nghĩa tư bản.

- Bác sĩ : Căn bệnh nan y, vô phương cứu chữa nếu mắc phải.

- Nông dân : Cây trồng lâu năm, hiệu quả kinh tế tuy có nhưng có khi không có lãi.

- Nhà kinh tế học : Món nợ lãi suất cao, khó trả, khó vay.
[/h]

Khoaaaa

Active Member
:))Vổ tay chứ ko hùa theo chú mod,bảo toàn tính mạng:p

Chỉnh sửa cuối:

HotelHoangMinh

Ta vừa được lên chức, ai thuận ta thì sống, nghịch ta sẽ bị ban nick:)):)):))>:)>:)>:):)):)):))​

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

Ta vừa được lên chức, ai thuận ta thì sống, nghịch ta sẽ bị ban nick:)):)):))>:)>:)>:):)):)):))​

Ô ô cái naỳ hấp vs dẫn qua.bac cho em lên mod đi.hê hê.bác mà cho em lên dc em tặng bac free 5000 cái “phanh xíck lô”.hê hê.cho em đăng ký chem với.

bemeolovepethuy

kiếm sĩ này dc à nha,ae duyệt chứ:p=D>

ô ô có 1 phiếu.thank pác khoa cái đã nhẻ.bác “bơm lăng xăng” với các bác “bô não” đâu nhẻ cho em vài phiếu nữa nhẻ.à mà bác khoa cho em hỏi em ko bít xài kiếm em xài gậy dc ko.vậy gọi là “gậy sỹ” chứ nhẻ.hế hế.

Khoaaaa

Active Member
ô ô có 1 phiếu.thank pác khoa cái đã nhẻ.bác “bơm lăng xăng” với các bác “bô não” đâu nhẻ cho em vài phiếu nữa nhẻ.à mà bác khoa cho em hỏi em ko bít xài kiếm em xài gậy dc ko.vậy gọi là “gậy sỹ” chứ nhẻ.hế hế.

hêhê,ờ thì ''gậy rỉ'',mà nè,bang chủ ta ko fải ''bờm lăng xăng''mà là ''mod lầu xanh''nhớ nhá
mà lính mới thuộc fái nào thế,nc teen wé,hihi

bemeolovepethuy

hêhê,ờ thì ''gậy rỉ'',mà nè,bang chủ ta ko fải ''bờm lăng xăng''mà là ''mod lầu xanh''nhớ nhá
mà lính mới thuộc fái nào thế,nc teen wé,hihi

báo cáo với bác tuy gậy rỉ nhưng ma lâu cũng dc 15 phút đấy đừng có đùa.à bác hỏi tuổi em á.năm nay mới zời tí mẹ dc có 23 cái xuân xanh à quên sang năm hái khống mò hai rùi là 24 còn tí vk thì chưa thấy đâu cả.cũng muốn lắm nhưng ma chả thấy đâu cơ.em thuộc phái “thọc gậy bén xe” “cầm đèn chạy trước xe tang” “hái hoa bẻ nhụy à nhầm chém gió bẻ măng ”.bác co zìa cấn giải đáp nữa hẻm để em khoe tai chém nôts.caí kia là nói đùa vơí bác chủ thớt thui.ý em là chào bác ấy mà.vào mà ko chào chủ thớt là bị ăn chem te tua.hê hê..a quên nhà em cách nhà pac 60 kà lô mét.khi lào mời bác qua chơi.em dẫn bac đi uống nươcs lã với hít khí trời.tối nay đốt thuốc với nc chè nhiêù qúa chả ngủ dc ưóc gì có cái chăn 37 độ cờ thì tốt qúa.thôi đi làm thêm đếu thuốc vs ngó zời.ngưóc mặt lên zời hỏi zời bao giờ con có vk đây zời.

Khoaaaa

Active Member
báo cáo với bác tuy gậy rỉ nhưng ma lâu cũng dc 15 phút đấy đừng có đùa.à bác hỏi tuổi em á.năm nay mới zời tí mẹ dc có 23 cái xuân xanh à quên sang năm hái khống mò hai rùi là 24 còn tí vk thì chưa thấy đâu cả.cũng muốn lắm nhưng ma chả thấy đâu cơ.em thuộc phái “thọc gậy bén xe” “cầm đèn chạy trước xe tang” “hái hoa bẻ nhụy à nhầm chém gió bẻ măng ”.bác co zìa cấn giải đáp nữa hẻm để em khoe tai chém nôts.caí kia là nói đùa vơí bác chủ thớt thui.ý em là chào bác ấy mà.vào mà ko chào chủ thớt là bị ăn chem te tua.hê hê..a quên nhà em cách nhà pac 60 kà lô mét.khi lào mời bác qua chơi.em dẫn bac đi uống nươcs lã với hít khí trời.tối nay đốt thuốc với nc chè nhiêù qúa chả ngủ dc ưóc gì có cái chăn 37 độ cờ thì tốt qúa.thôi đi làm thêm đếu thuốc vs ngó zời.ngưóc mặt lên zời hỏi zời bao giờ con có vk đây zời.

hichic,choáng luôn chỉ một câu ''HẬU SINH KHẢ Ố"hehe,
não đây mới trăng tròn 18,ra đời mà gặp xin dc chỉ bảo thêm
mà 60km là bác ở đâu,trên hay dưới

AlyCuong

Active Member

hichic,choáng luôn chỉ một câu ''HẬU SINH KHẢ Ố"hehe,
não đây mới trăng tròn 18,ra đời mà gặp xin dc chỉ bảo thêm
mà 60km là bác ở đâu,trên hay dưới

Comment dài dòng, đọc mệt mỏi luôn :))

Status
Không mở trả lời sau này.