• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chém Gió Bang Pro Ver 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hichic,choáng luôn chỉ một câu ''HẬU SINH KHẢ Ố"hehe,
não đây mới trăng tròn 18,ra đời mà gặp xin dc chỉ bảo thêm
mà 60km là bác ở đâu,trên hay dưới
Xin trận trộng cám ơn.nhà em ở ở ........ tít con đê cuối làng.bác cứ qua ku city.mo bi dép cho em là em có mặt ngay

nolove12

Tớ là mem mới xin chào cả nhà, tớ thấy box này "gió" mạnh quá nên cũng chỉ dám chào các bác thôi chứ tớ mới toe nên không dám ho he, sợ các bác chém đầu lìa khỏi cổ. X_X. các bác có chém thì xin chém nhè nhẹ thôi nhá để tớ còn đường "đi lại".

bemeolovepethuy

Tớ là mem mới xin chào cả nhà, tớ thấy box này "gió" mạnh quá nên cũng chỉ dám chào các bác thôi chứ tớ mới toe nên không dám ho he, sợ các bác chém đầu lìa khỏi cổ. X_X. các bác có chém thì xin chém nhè nhẹ thôi nhá để tớ còn đường "đi lại".

Ô ô ko có việc gì phải sợ pác à.phải chém mạnh lên.chém tơi bời khói lửa vào.à mà em nghe tin thế này đề nghị thả lê văn luyện.các bác co đồng sờ ý ko.em dơ hai tay ủng hộ.có ai ủng hộ ko. :D , :))

Khoaaaa

Active Member
mà ''con đê cuối làng'' là hướng nào bác mèo

ồ ồ,hoan nghênh nolove
hehe

bemeolovepethuy

mà ''con đê cuối làng'' là hướng nào bác mèo

ồ ồ,hoan nghênh nolove
hehe

ku city pác a.hồ diên hồng nếu tết có dịp qua mo bi dép cho em.mà mấy bưã nay các chuyên gia chém của top pic mình đi đâu hết nhỉ.

Khoaaaa

Active Member
Èo,em ít đi chơi nên có biết diên hồng đâu,nói rỏ fía ngọc hồi hay gia lai xem nào

bemeolovepethuy

Pleicu city.em nói ku city mà bác vẫn chịu à.pó tay. Mo bi dép em đây “ công chiến bản bản cai bốn cáu oăn mo oăn”.tết nếu có dịp qua em chơi

Khoaaaa

Active Member
Hêhê,biết biết khi nào có time ta,anh onl =phone fải hok,túc trực ác đấy chứ

HotelHoangMinh

Hêhê,biết biết khi nào có time ta,anh onl =phone fải hok,túc trực ác đấy chứ
Vậy mới được vào Chém gió bang chứ e trai!:D. Có ai thấy bác Binladen ở đâu không, từ ngày lên chức thấy bác ấy lặn mất tiêu lun, không thấy rửa chức gì hết vậy ta?

Khoaaaa

Active Member
Ai lại mốc xì anh ,mốc thếch mốc thui chứ,hihi
em làm đều đặn,củng có giờ giấc,nên khỏe,chả biết tết lão lì xì dc nhiu mà đòi 29 mới nghỉ,hichic

Status
Không mở trả lời sau này.