• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉnh sửa để tăng tốc độ vào WEB

Nhoxly00

Nhanh thật đấy nhưng chưa ổn định rồi. Một số phần mềm như i-sms mình không thể đăng nhập. Nhưng dùng cấu hình bình thường được. Nhưng đươc cái là xài với ucweb thì load khá nhanh:D

luckyno2

vào bằng trình duyệt mặc định không vào được :(, dùng opera mini thử down nhạc trên mp3.zing thì thấy cao lắm là 13kbits trung bình là 9-10, hjx

hapro

mấy bạn dùng mạng gì vậy? chứ mình dùng mobifone sau khi thao tác như vậy chính xác 100% thì không kết nối vào mạng được luôn, phải xóa bỏ điểm truy cập EGPRS rồi khởi động lại điện thoại mới vào mạng lại được. Mình cũng bó tay luôn

mình cũng mobile dùng ngon nhé

ghost85

Mình thì dùng trình duyệt mặc định thấy nhanh hơn nhưng Opera thì "Không định vị được máy chủ", phải quay lại điểm truy cập Internet Viettel​

lastl0ve0510

Mình thì dùng trình duyệt mặc định thấy nhanh hơn nhưng Opera thì "Không định vị được máy chủ", phải quay lại điểm truy cập Internet Viettel​

bạn xem lại xem có thao tác sai chổ nào k,mình test thử rồi,nhanh hơn,mìh cũg xài 5233,hihi,thanks bro,

zdo2knight

mình dùng mobi sao nó báo 'Điểm truy cập ko tồn tại' nhỉ:( cái này là tạo 1 cái điểm truy cập mới luôn hay edit lại cái mobi-gprs thê pác chủ

thinh994

Chài. Cũng không có tác dụng lắm. Đếm đi đếm lại trước và sau khi đổi vô Google mất đến 15s lận cơ :(

kdt_b4

Ko được,khi chọn điểm truy cập la EGPRS thj ko vào mạng được..

ngocha2006

Mới cập nhật phương pháp chỉnh mới
Tăng tốc độ tối đa Max lên tới 50 Kb cho mang 2G.
:))

ngocha2006

Thử UC WEB xem nao..!
Bỏ Opera lâu rùi nên ko biết
UCWEB giao dien dep,tien lơi ma tai ve it dung luong hon Opera.

princesun

dùng uc thì được nhưng opera thì ko, cả cái google map cũng ko chạy được nữa. hix

Trvuphuong

Member
dùng uc thì được nhưng opera thì ko, cả cái google map cũng ko chạy được nữa. hix

Bác mở opera ấn cài đặt/nâng cao/giao thức/HTTP !
Thử xem của mình cũng vào ko được làm như vậy giờ vào ok rùi!

thainguu

cảm ơn những ngocha, duythanh đã có công trong việc vọc vạch em 5233 cho nó trở nên hiện đại hơn, đa năng hơn :D Smartphone lý tưởng giá rẻ nhất thế giới!!! :D

nguyentien93

n5233 mobifone sao ko dung dc ban? no ko ket noi? hien tai minh dang dung goi cuoc gprs m25 cua mobifone,co anh huong gi ko ban? SR on bang dien thoai nen ko co dau