• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉnh sửa theme, thay đổi Icon cho Themes S60V3/5 với Siscontents

hevipway

bác ntv_79 hướng dẫn giúp e vụ này với,cái thanh bar chèn mất hình nền nhìn chán qúa

Radium

Moderator
bác ntv_79 hướng dẫn giúp e vụ này với,cái thanh bar chèn mất hình nền nhìn chán qúa

nếu bạn đã xem hướng dẫn thì kiếm 1 theme có thanh đó trong suốt tách entry Ivalo homescreen widget rồi bỏ vào theme này. Mình thấy theme đó đẹp à. Hì

hevipway

Chỉnh sửa cuối:

hevipway

uhm,vẫn hơi mờ mờ nhưg như vậy kũg tốt lắm rồi,kả buổi chiều nay mình mò mãi mà ko đc,thank nhiều nhé

hevipway

quên mất,đang onl bằng điện thoại nên ko ấn thank dc,để luk nào ra net mình thank sau nhe:D

á,vẫn thank dc

Radium

Moderator
uhm,vẫn hơi mờ mờ nhưg như vậy kũg tốt lắm rồi,kả buổi chiều nay mình mò mãi mà ko đc,thank nhiều nhé
để mai mình về làm thử xem. Sẽ tìm cách làm trong suốt hoàn toàn, :D

hevipway

mình tham khảo các bài viết của các pro thì cái khung đó k thể xóa được bạn à. :( chỉ làm mờ được thôi

Giúp mình nốt lần này dc ko,giúp mình chuyển nó thành màu trắng dc ko?cho nó trùng với cái hình nền mình đang dùng ấy mà,:D vừa ngĩ ra