• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ - FIX LỔI CHO HS OMNIA

assassinzero

Sao ko giảm ở mức nào thôi nhĩ ? Hơi quá tay rồi X _ X.. Bị cái RED BUG khóchiu quá. Clock + Day + Music là bị red liền :((

0908727527

phiên bản không red đây

Xấu vật vã :((

mathanh

có 1 lổi nghiêm trong nửa đây, nếu như các gadget.swf được chèn pin và sóng vào khi nạp icon ứng dụng thứ 3 vaò nó không nhận, mình dùng gadget.swf chưa chèn pin và sóng thì nó nhận

mathanh

nền sóng động không bị red do dm làm

pin sóng do mình làm không bị red icon tương đối

cuongdien

HS OMNIA khi để ở tiếng việt thì không vào được quản lý ứng dụng nhưng chuyển sang tiếng anh thì vào được. có ai fix lỗi này không ?

sieutocdo1994

nền sóng động không bị red do dm làm

pin sóng do mình làm không bị red icon tương đối

ko bị red bug mà chất lượng tệ wa'. thanks bạn đã share HS SS fix tiếng việt
=================================
mấy pro ơi fix lun lỗi ko vào đ.c phần ứng dụng đã cài trong cài đặt lun đi

Chỉnh sửa cuối:

thandappha

Sau khi mình flash xong thì backup lại máy! Máy trở về lại cái themes Precsion thì Samsung Widget cũng biến mất luôn. Không tài nào chuyển về lại Samsung Widget được là sao nhỉ???

jimmy_mei

Cái lỗi chớp màn hình sao tớ để ngôn ngữ ở TA vẫn bị vậy, làm sao khắc phục vậy mấy bro

bosscarrot

Cho mình hỏi là cột sóng và pin có thể làm giống đc như của nokia hoặc của sámung ko bạn. Mình nghĩ thé sẽ hợp hơn

sirate

của nhóm PNHT đưa ra :D trong đó có 4 file để chọn , nếu bị red thì chuyển về medium xài còn không chọn best ^^

kitafung

cái đó mà là fix sóng hả

xem đây mình đã fix được rồi nè hahaha mừng quá

có cả giời pin và sóng nha

Quá đỉnh ! Phục bác sát đất rồi đó ! Share lên đi bác. Lúc đầu mình không thích HS này lắm nhưng dần dần thấy nó cũng đẹp ^^. Vọc cũng vui ! Thích nhất là đi lòe mấy bác trong cty xài con GT505 và Arena hơ hơ

Chỉnh sửa cuối: