• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ - FIX LỔI CHO HS OMNIA

assassinzero

Hehe, Pác MT chịu nghiên cứu thật :D Nhưng vẫn bị red bug. Bac share cho e cai thanh sóng và pin dang swf với. Chỉ sóng và pin thôi, có mấy cái slide nha Bác :D

mathanh

haha. cái clock của A MT bị lỗi kìa , ko phân biệt được AM PM :))

có mà ................. nó tự biết phân biệt am và pm mà

mathanh

tetx rồi bình thường, máy mình để thời gian là 24 tiếng thấy bình thường

wimax16vnn

show hàng thui , ko share cho ae àh..............

HS samsung ngày càng hoàn thiện và def hơn...tuyệt wá!!

sieutocdo1994

mấy pro ơi. sao khi tiếng anh thì vào đ.c ứng dụng đã cài kon` tiếng việt thì ko. mấy pro fix bản tiếng việt nha. thanks

mrblackrose

Các bác chạy có thấy hao pin k, mình chạy thấy hình như hao pin hơn bình thường nhỉ :-?

laithaiphu

Bạn có thể up lại flashlite 3.3 sang host khác giùm mình được không. Mình không down được ở mediafire. Nó cứ báo : No servers are currently available with the requested data on them. Please retry your request in a moment.

hung178

Nếu bạn nào bị lỗi số 2 VOLUME thì trong lúc chờ bản fix thì nên dùng tạm phần mềm nghe nhạc powermp3 để nghe đc nhạc to hơn
Mình dùng thì thấy chỉ có mỗi cái phần mềm nghe nhạc zin là bị ảnh hưởng về âm lượng còn đâu chưa thấy bị cái khác