• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: SOFT GIẢ LẬP VÀ ROM GAME

Status
Không mở trả lời sau này.

kidpooh

bạn ơi sao cái trình Morph Gear cái nút trên màn hình bé tý vậy mình không tài nào ấn được trên đó. Có nào làm nút to hơn không? (VGA)

MX31214

phu2:rom của dòng giả lập có thể còn gọi là trò chơi đó bạn
kidpood:cái nút được fix theo màn hình,màn hình to thì nút to còn ngược lại,nếu bạn muốn bấm dễ hơn thì nên set các nút cứng trên ppc,chơi sẽ thuận tiện hơn

MX31214

bodyguard:bạn ko nên pót 2 bài liên tục thế,nên gộp chung lại làm 1,mà cái playstation bạn nói hình như là chơi trên cd phải ko?thường mấy trò đó thì ko có giả lập đâu bạn

dungde

Cho mình hỏi là có bro nào chơi Subasa bản tiếng Anh thì up lên cho mình hưởng thụ với. Hồi trước chơi trên Sega và PS thấy phê wá :) . Trên này chỉ thấy bản tiêng Nhật thui, bùn lém. :((

MX31214

hi`,game giả lập làm gì có bản tiếng anh bác,chỉ có bản tiếng hna65t thui,chơi đỡ đi,e thấy cũng hay mà,chơi riết wen đâu cần coi tiếng cũng chơi được :D

soledic

Các bác ơi xem lại hộ em với. những file cài em down về đều ko dùng đc. Từ đầu em tưởng do lỗi download. Nhưng em đã thử di thử lại rất nhiều lần vẫn ko đc. MorphGea, SNes, hay Pocketgenesis đều ko cái nào cài đc. nó toàn báo lỗi như hình dưới. Em chắc chắn là ko phai do lỗi trong khi download

MrTrung

Các bác ơi xem lại hộ em với. những file cài em down về đều ko dùng đc. Từ đầu em tưởng do lỗi download. Nhưng em đã thử di thử lại rất nhiều lần vẫn ko đc. MorphGea, SNes, hay Pocketgenesis đều ko cái nào cài đc. nó toàn báo lỗi như hình dưới. Em chắc chắn là ko phai do lỗi trong khi download

pass là pdaviet.net cái này không phải là lỗi do ai cả mà lỗi là do bạn chưa đọc qui định của diễn đàn .

nhhien

bạn ới cho hỏi cái giả lập PS1 có chạy đc trên MDA Pro ko vậy>> tui thèm cái đóa quá muh cài vô nó ko chạy đc!! T__T Thank mọi người trước nhé!!

kidpooh

Mình cũng muốn chơi nút trên PPC nhưng nó cứ bắt ấn cả mấy cái nút trên màn hình nữa. Bạn có thể chỉ mình cách chỉnh chơi hoàn toàn trên nút PPC ko? Thanxx

MX31214

bác chạy chuơng trình,rùi vào trong setting,rùi chỉnh nút theo ý thích của bác,nhớ chọn đúng loại chẳng hạn hơi trên sNes thì và Snes nghen
soledic:bạn dùng pass pdaviet.net,nếu ko được thì dùng pass mobifuns.net nghen
Nnhien:giả lập SP1 e chưa từng thử,hấu hết chỉ thấy Snes và Nes thôi,các loại khác cũng ít lắm

O2xdaII

tại sao con xdaII của em không chơi được game giả lập mới đau chứ! có ai biết trả lời em nhé

MX31214

sao lại ko chơi được,cái đó hỗ trợ cho tất cả dòng máy mà,bạn thử down chuơng trình rùi copy vào máy,chạy lại thử xem

kevin15112002

bác nào biết cách tạo file ISO cho trình giả lập playstation thì chỉ dạy nhé.Hoặc có game file ISO sẵn luôn càng tốt :) thanks!

sutu

PocketSNESWM5 v.200

Soft Emulator: Super Nintendo
Phần mềm giả lập hỗ trợ chơi các Game định dạng *.SMC, *.FIG.
Hỗ trợ WM2002, WM2003/SE,WM5(chua test :D)
Hình ảnh minh họa soft là 1.12.200 (xài tạm mắc công up) và Game chơi trên Soft:

CÁI NÀY CHƠI TRÊN WM5 KO ĐƯỢC PRO ƠI,XEM LẠI GIÚP EM NHÉ GIẬT HÌNH LẮM.
THANK

Nguyên văn bởi YingYu
ông anh kỷ thuật viên ơi, cho xin soft nào hổ trợ 2005 với, chờ hoài mới thấy up lên, hehe

Bạn có thể dùng chuơng trình morgh gear để chạy,còn ko thì dùng cái pocket Snes phía trên đó,xài tốt lắm

_ CÒN LINK NÀY DIE RỒI PRO ƠIIII...

Chỉnh sửa cuối:

kenpham

chương trình morphgear này chưa có active nên chơi được 5ph nó đá ra. bác nào có số active cho e xin với nhé

Status
Không mở trả lời sau này.