• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

0988456766

Well-Known Member
M2D update19

Cám ơn bác nhiều,ko hiểu vì sao mà mấy hôm nay XDA ko vào được,bác có thể up lên hot khác giúp được ko?rapid và Mega em ko down được.

• Đây là M2D update19 mình đã Up lên host mediafire cho những ai không download được trên Rs và MU.

• Và thêm 1 số phần mềm fix lỗi đi kèm bản M2D Update19 này gồm:

1. CommManager 2.7.1.8.FIXED.CAB
  2. EndKey 1.2.35084.1.FIXED.cab
  3. EnlargedStartMenu.FIXED.cab
  4. opal title bar.FIXED.cab
  5. RandomAccess 4_0_18182921_0.REFIXED.FIXED.cab
  6. Volume_Control.cab

Download M2D Update19

Download các phần mềm fix lỗi kể trên

(Link Mediafire)

ancola66

Super V.I.P
TypeR v3 + ...= v4:))

*Những thay đổi :
- Đưa Home về mặc định của M2D
- Trang Weather với BIG ICON
* Giải nén chép file TypeR v4.m2dct vào thẻ nhớ và dùng M2DC để chọn nó.
- Bạn nào muốn Background của Commanager đồng bộ với skin này (Như hình minh hoạ) thì tải file đính kèm về giải nén rồi chép vào WINDOWS

Chỉnh sửa cuối:

anhtuhntl

Mình xài atom life cài 19a không chạy được không biết 19b có được không đây!

ancola66

Super V.I.P
Mình xài atom life cài 19a không chạy được không biết 19b có được không đây!
Bạn không đọc cảnh báo mà mình viết thêm vào bài giới thiệu của nhattoai à :-?

Hiện tại phiên bản này (update 19) không dùng được cho các máy không phải là HTC

quanktv

Nếu bạn muốn dùng skin gốc Blue thì trở lại bài đầu tiên để download,link đã sẵn sàng.

Mình đang dùng bản ROM 6.1 của T2M đã nhúng sẵn M2D vào rồi. Hình như đối với loại này thì chỉ dùng được skin dạng file *.cab hoặc file *.m2dct thôi đúng không bạn. Cái skin của bạn mình down về thấy toàn file ảnh, không biết liệu có dùng được không? Mình chưa dám thử.

(Mình đã thử nén tất cả file ảnh lại thành file *.zip rồi dùng phần mềm M2DC để thay đổi themes và vẫn được. Cảm ơn bạn nhé)

Chỉnh sửa cuối:

0988456766

Well-Known Member
M2D update19

M2D Update 19 đã test trên miniS nhưng không chạy! THeo Xda thì nó chỉ phù hợp cho dòng HTC đời mới..... mấy cái Old HTC và không phải HTC thì không work! Các bạn chú ý!

koo_00

UPDATE 19 ko chay dc tren Atom , vào item mà ko thấy touch Flo đâu cả ...chả hĩu lun ...anh em giúp giùm cho ...em đa tạ

NhatToai

Super V.I.P
UPDATE 19 ko chay dc tren Atom , vào item mà ko thấy touch Flo đâu cả ...chả hĩu lun ...anh em giúp giùm cho ...em đa tạ

Đã có nhiều cảnh báo rằng chỉ dùng cho máy HTC thôi,máy bạn làm sao chạy được,bạn quay lại với update 17 nha.

anhtuhntl

Tất nhiên mình có đọc nhưng thử cài thôi vì đâu có ai test và bảo chắc chắn là không được(Mình đi đầu nói để anh em biết thôi :)) )

kimlongvu

Hi! Bạn cài xong, vào setting/person/Today....Nó ở tab thứ 2( Iterms )! Check vào ô TouchFLO. Xong ra Desktop thưởng thức! Mình vừa cài được! Đây là bản Update17! Thấy cũng ổn định! Up lên Mediafire cho ai chưa có + không download được ở RS nè:

cám ơn bạn đã chỉ nhưng vẫn ko thấy nó ở đâu hết:|

blue_danube500

"Red Void" skin for TouchFLO 2D.

sao mình dùng M2DC chuyển sang theme này mỗi khi kéo sang mục tin nhắn đều bị mất màn hình touch, máy báo là "touch to launch ...." chạm vào màn hình thì lại quay lại màn hình đồng hồ ban đầu.các mục khác vẫn ok. theme mặc định khi mới cài M2D thì xài ok. một so theme sài ok, một số theme bị như trên. máy của mình là O2lls .xin các bác chỉ giáo

quanktv

@nhattoai: Mình quay về skin gốc nhưng phần đồng hồ số bị lỗi(các con số và dấu : nằm lệch nhau và cách xa nhau), bạn có cách nào khắc phục không vậy.

ancola66

Super V.I.P
ALL DEVICES (VERSION 19b) WITH YOUTUBE ON INTERNET WIDGET
Đã có phiên bản cho tất cả các dòng máy không thuộc HTC .Đã tets tốt trên ASUS P535 chạy rất nhanh và mượt

Tải tại đây :

Mã:
http://rapidshare.com/files/153156177/update_19balldevices.zip.html
hoặc tại đây :

Mã:
http://www.megaupload.com/vn/?d=6LTFURW8

Status
Không mở trả lời sau này.