• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

hooliganboy

ban oi theme nay cool wa nhung minh ko cop de` vao` trong window dc. moi~ lan cop no deu bao loi la kiem tra co du bo nho ko hay la chuong trinh dang chay.ro rang minh ko chay voi ca bo nho thi con nhieu. ban lam on giup minh voi

bạn copy cái gì vào thự mục windows ?? nếu mà copy AudioManager thì có thể bạn đang chạy nó mà ko biết đó , bạn thử sử dụng chương trình task manager nào đó mở lên coi thử có đúng ko ? nếu ko thì bạn thử restart lại máy rồi mới copy thử xem sao nhé :|:|:-??:-??

NhatToai

Super V.I.P
Yellow Autumn skin M2D

vuvuvu

bạn copy cái gì vào thự mục windows ?? nếu mà copy AudioManager thì có thể bạn đang chạy nó mà ko biết đó , bạn thử sử dụng chương trình task manager nào đó mở lên coi thử có đúng ko ? nếu ko thì bạn thử restart lại máy rồi mới copy thử xem sao nhé :|:|:-??:-??

dung la cai AudioManager nhung minh xem roi ma ko chay no.voi lai sau khi restart tham chi ca hard reset cung ko cop vao dc. ko hiu vi sao please help me:((

AnhPheCT

chỉnh Font chỉ chỉnh được Logo, tên và ngày tháng năm thôi!!! Còn Hẹn giờ, cuộc gọi nhở, và Calendar không chỉnh được... Chỉnh màu Fonts ở Tab Big Icon Scrolling Tab Text thì M2DC 0.22 bị treo máy, phải Reset máy. và M2DC thoát ra ngoài ko tác dụng. Mình thử đủ cách mà ko được. Mong Bác Nhattoai chỉ tường tận cách fix lổi chỉnh Fonts nhé!! Cảm ơn!!!

NhatToai

Super V.I.P
chỉnh Font chỉ chỉnh được Logo, tên và ngày tháng năm thôi!!! Còn Hẹn giờ, cuộc gọi nhở, và Calendar không chỉnh được... Chỉnh màu Fonts ở Tab Big Icon Scrolling Tab Text thì M2DC 0.22 bị treo máy, phải Reset máy. và M2DC thoát ra ngoài ko tác dụng. Mình thử đủ cách mà ko được. Mong Bác Nhattoai chỉ tường tận cách fix lổi chỉnh Fonts nhé!! Cảm ơn!!!

Tool M2DC v0.22 này(nói riêng là tap fonts) nó chỉ làm việc thực sự hiệu quả trên bản update 20 và chỉ trên một số máy HTC đời sau này thôi.Có lẽ máy bạn xài bản 19b và nó không tương thích.Như mình test trên Kaiser thì các tap đều chỉnh được,tuy nhiên nếu thay màu chữ tin nhắn thì có vẻ như tốc độ chậm lại.
Hy vọng sắp tới t/g sẽ có bản update cho tất cả các dòng máy :D

hophong

Bác nhattoai pro quá.Cám ơn bác đã giúp cho anh em có theme rất tuyệt vời, em ước gì biết làm giống bác nhattoai.Cám ơn bác nhattoai.Cám ơn PDAVIET.NET, à quên nữa, sẵn noel và năm mới đến, bác nhattoai co thể cho anh em theme về chủ đề này nha, thanks bác nhìu lém.

NhatToai

Super V.I.P
Bác nhattoai pro quá.Cám ơn bác đã giúp cho anh em có theme rất tuyệt vời, em ước gì biết làm giống bác nhattoai.Cám ơn bác nhattoai.Cám ơn PDAVIET.NET, à quên nữa, sẵn noel và năm mới đến, bác nhattoai co thể cho anh em theme về chủ đề này nha, thanks bác nhìu lém.

Rất vui vì thấy bạn thích!:D.Thật ra trong Topic này mình bao gồm cả những skin sưu tầm và skin do mình design.
Chủ đề về Lễ Giáng Sinh mình cũng có post trong này 2 cái skin của t/g JCKOTZE,tuy nhiên theo cá nhân mình thấy nó chưa đẹp nên đã chuẩn bị vài skin cho Merry Christmas rồi nhưng chưa post lên vì thấy còn sớm cho chủ đề này.
Chúc bạn tham gia vui vẻ!

AnhPheCT

Mình tải bản M2DC v0.22 về cài có tải mấy bản Fix lổi đồng hồ...pin...!!! Mình dùng com Atom thường!!! Chỉnh Tab fonts ko được!!! Chẳn lẽ tải Bản vesion thấp rồi cài vào Updat v20 xong mới tải Bản v0.22 sao?????!!! Hình như cài Bản vesion sau thì nó đã Remove Bản trước rồi!!! Mong chỉ giáo!!!! cảm ơn!!!

NhatToai

Super V.I.P
Mình tải bản M2DC v0.22 về cài có tải mấy bản Fix lổi đồng hồ...pin...!!! Mình dùng com Atom thường!!! Chỉnh Tab fonts ko được!!! Chẳn lẽ tải Bản vesion thấp rồi cài vào Updat v20 xong mới tải Bản v0.22 sao?????!!! Hình như cài Bản vesion sau thì nó đã Remove Bản trước rồi!!! Mong chỉ giáo!!!! cảm ơn!!!

Dòng máy của bạn không thể cài update 20 được,chịu khó đợi vậy nha.

lyductuong

Vài Skin đẹp cho Manila 2D.Các bạn tải về giải nén và chép vào thư mục windows.

a nhattoai ơi! a có thể chuyên Skin nay sang *.m2dct không anh, chứ cái này chép đè máy mình nó chạy lung tung không đúng giao diện này. e rất thích Skin này. mong anh giúp

lonebeast

a nhattoai ơi! a có thể chuyên Skin nay sang *.m2dct không anh, chứ cái này chép đè máy mình nó chạy lung tung không đúng giao diện này. e rất thích Skin này. mong anh giúp

Hì Hì
Sao bây giờ bạn phải giải nén nhỉ? Cứ để nó ở nguyên trạng thái *.zip rồi dùng M2DC apply là ngon ngay mà

NhatToai

Super V.I.P

Rất tiếc....Skin này tác giả làm ra khi M2D còn quá sơ khai,cách sử dụng cũng khác và kém hiệu quả,gây nhiều lỗi.Vì vậy mình đã xóa bài và khi nào rãnh mình sẽ design lại skin với giao diện như vậy cho các bạn.Bạn thông cảm và sử dụng skin khác nha :D

gacon1000

herg62123 đã tung ra bản mới, link down này chỉ gồm file manilla2d, những file khác các bạn dùng bằng bản cũ... Do tác giả đã bán máy nên chưa kiểm tra. Anh em nào thích em yêu khoa học thì khám phá nhé
[11.06.08-Update 21 Soon]New - ELFIN Version
Download Megaupload

Status
Không mở trả lời sau này.