• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
Skin M2D & S2U2 by bnm7bnm​

4Shared link: Black | White | S2U2

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Cho mình hỏi mấy cái icon trên thanh bả kia có phải do cài phần mềm magic button không nhỉ,mà sao bên cạnh lại có cả Task mânger của HTC nữa??
:-??
Hình trên là từ máy của t/g bnm7bnm,không phải từ máy mình ;)
mình không down được tu trang uploade, cho trang khác đi bạn
Đã thêm link 4Shared cho các bạn rồi đấy.

shinmobile

Có thể bạn quên một bước là trước khi chép đè skin bạn phải vào Start/Settings/Today/Item bỏ dấu chọn TouchFlo,sau khi ghi đè hoàn tất phải reset máy và chọn TouchFlo lại.

Em làm được rồi tuy nhiên cái này không hỗ trợ màn hình ngang như mấy cái TouchPro . Vả lại nó lại chiếm quá nhiều ram. Nói chung là không phù hợp cho Exec

nguyenlonganh

Mình tìm hoài nhưng không thấy, các pro giúp mình với, máy mình O2 XDA IIs cho mình link cài Manila 2D, mình cài hoài nhưng màn hình ngoài chỉ có <<Tap here to launch TouchFLO>> nhưng Tap chẳng có công hiệu gì cả, mong các pro giúp, tks

letuankhung

:-/ O2 XDA IIs la MH VGA mà bác cài phiên bản cho VGA la ok thôi mà nhớ là không cài bàn fix lổi dồng hồ la ok chúc bác vui:))

blackdoor

Manager
Mình tìm hoài nhưng không thấy, các pro giúp mình với, máy mình O2 XDA IIs cho mình link cài Manila 2D, mình cài hoài nhưng màn hình ngoài chỉ có <<Tap here to launch TouchFLO>> nhưng Tap chẳng có công hiệu gì cả, mong các pro giúp, tks
Bạn thử cài patch giúp chạy trên các dòng nonHTC xem có được không nhé.
Mã:
http://www.4shared.com/file/90439830/cab2ec69/_2__Manilla2D_NonHTC_Patch.html

:-/ O2 XDA IIs la MH VGA mà bác cài phiên bản cho VGA la ok thôi mà nhớ là không cài bàn fix lổi dồng hồ la ok chúc bác vui:))
Bạn xem lại thông tin kỹ thuật nhé. Màn hình XDA IIs là loại QVGA (240x320). Bạn xem ở đây:
Mã:
http://www.gsmarena.com/o2_xda_iis-933.php

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
Manilla2D skins collection

Manilla2D skins collection

WM6 QVGA device with manilla2d and M2DC installed

Nếu k có M2D or M2DC thì có download ở đây nhé: M2D M2DC

VuPhong187

Posted via Mobile Device Minh dung asus p550 dung ban version 19b all device.K hieu sao trang weather k hoat dong.Hic.Mong anh em giup do.

tuanquynh8083

Active Member
mình cài mãi trên em Flame mà kô được,bác nào hướng dẫn tỉ mỉ giúp với?
thank!

tuanquynh8083

Active Member
thank!

NhatToai

Super V.I.P
Posted via Mobile Device Minh dung asus p550 dung ban version 19b all device.K hieu sao trang weather k hoat dong.Hic.Mong anh em giup do.
Không hoạt động nhưng cụ thể là cái gì trên weather không hoạt động vậy?Không chạy(treo)?Không add location?Không update được.....?
hjx đọc trang đầu chả bit down cái nào về cài hết :D chỉ em đi
Vậy cho mình hỏi lại bạn định cài trên máy gì???Nokia hay Samsung......:))
thank!
thank!
Ặc....VIP mà đi double posted thế này...=))
Flame hình như là VGA thì phải...:-? ,Nếu đúng thì bạn dùng bản dùng riêng cho VGA.Mình không có VGA nên không giúp bạn được,bạn có thể PM với TMod.Blackdoor để tham khảo vì hình như anh ấy cũng từng cài ok trên con Flame này.

ancola66

Super V.I.P
Bạn tải file đính kèm ở dưới bài bỏ đuôi zip, cài xong là OK liền:D

letuankhung

:D SAO TUI CÀI TRÊN CON FLAME CỦA TUI 1 FAT LA DÍNH LIỀN VẬY :D CHỈ TỘI CÁI LA KHÔNG CO THEME MÓI:D

Status
Không mở trả lời sau này.