• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF3D CÁC PHIÊN BẢN

NhatToai

Super V.I.P
MobileMatt FuzeBerry v4.0.0​

NhatToai

Super V.I.P
Hình như mình nhớ không nhầm mấy cái này chỉ dành cho VGA thui nhỉ; Có bản nào dành cho cả 2 laọi màn không nhỉ???
File cài trong bài trên cùng là dành cho QVGA đó.Các Skin mình giới thiệu trong này cũng chủ yếu cho QVGA,Skin nào dành cho VGA và WVGA mình đều có ghi kỹ trên đề bài rõ ràng.

binsu_87

tôi muốn hỏi Manila 3D có thể cài cho i900 được không, tôi cài thử thì không được

AnhPheCT

Vậy thì là không được roài :-?:))

Tải Skin manila 3D thích hợp .Cab cài trực tiếp lên main !!! Xong dùng Diamond TF3D Config Setup v0.6.7 chỉnh Skin thử xem có chạy dc ko ??Có thể Remove Skin vừa set....!? Chứ mình dùng Touch Diamond chạy dù dù!!! Vì Nó dùng Manila 3D mà!!!! Chúc may mắn!!!

Romance8x

Các bác có biết làm sao chỉnh cho cái đồng hồ số Digital thành cái đồng hồ kim Analog không vậy? Tui thấy mấy em Touch HD có cái đồng hồ Analog hay quá

chaopac

mấy cái này cài vô con i900 RAM 128mb mà còn hên xui, lúc đc lúc kô, cài vào con Pro với HD (có sẵn trong máy khi mua) RAM 256mb mà còn chạy giựt giựt như......tăng xông RAM :)):)):)):)):))

gnosis

không biết bao giờ mới ra bản hoàn chỉnh cho i900. chắc phải đổi htc hero quá. không biết khi ra mắt nó bao nhiêu nhỉ?