• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chủ nhật này anh em Hải Phòng offline nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuan1412

_Nhân dịp anh em HP có 1 số anh em vừa đc lên chức,và nhận đc tin là ngày mai con của Man Pham Quang:phạm Hoàng Vũ và Kobold1609 sẽ về đến Hải Phòng nên chủ nhật này anh em Hải Phòng ta lại offline tiếp nhé.:D
_Thời gian:17h chủ nhật 6/7/08.
_Địa điểm:Fix lại thành quán bia đối diện sân vận động Lạch Tray nhé.
Chương trình 1 chỉ có thế hết chương trình 1 anh em ta lại có chương trình 2,còn chương trình 2 thế nào thì cứ đến chương trình 1 xem thế nào đã chứ nhỉ =))
Anh em ai tham gia đc thì vào đăng kí cho xôm nha.

Chỉnh sửa cuối:

thinh777

_Nhân dịp anh em HP có 1 số anh em vừa đc lên chức,và nhận đc tin là ngày mai con của Man Pham Quang:phạm Hoàng Vũ và Kobold1609 sẽ về đến Hải Phòng nên chủ nhật này anh em Hải Phòng ta lại offline tiếp nhé.:D
_Địa điểm:focus bar Minh Khai(cứ mạo muội đưa lên thế anh em có chỗ nào hay hơn thì cứ đề xuất để mọi người cùng thống nhất nha)
Chương trình 1 chỉ có thế hết chương trình 1 anh em ta lại có chương trình 2,còn chương trình 2 thế nào thì cứ đến chương trình 1 xem thế nào đã chứ nhỉ =))

Ok đăng ký 1 xuất nào :D :D :D

Born2loveU

Member
_Địa điểm:focus bar Minh Khai(cứ mạo muội đưa lên thế anh em có chỗ nào hay hơn thì cứ đề xuất để mọi người cùng thống nhất nha)

Chú mày có được lên chức không mà cũng đòi tổ chức :O.

Tuan1412

Chú mày có được lên chức không mà cũng đòi tổ chức :O.

Hơ hơ em đc mọi người quý mến nên giữ lại chức này lâu quá,=)).
Em chúc mừng các anh đc lên chức nên đứng ra tổ chức cũng đc mà anh.Đợt off này còn có thêm 2 khách mới từ Nga về nữa mà.:D

Shinichi

Thôi nó tổ chức cũng được anh ạ. Nhưng tổ chức ra mà không uống rượu chỉ diệt mồi thì cứ liệu hồn.

Tuan1412

Thôi nó tổ chức cũng được anh ạ. Nhưng tổ chức ra mà không uống rượu chỉ diệt mồi thì cứ liệu hồn.

Yêu cầu 0 gọi là nó nhé,các anh lớn tuổi nhiều việc quá o có thời gian tổ chức thì em đành phải làm giúp các anh thôi.Mà ai đứng ra tổ chức kêu gọi cũng vậy thôi.Quan trọng là vui thôi chứ nhỉ,:D

new

ông này tổ chức được có 1 trương trình đầu thôi ah?????????tổ chức kiểu 1 trương trình thế này không hấp dẫn nên không ai hưởng ứng là phải....:Dup nên để mọi nguời bít nào.........:))

Tuan1412

Hix đến giờ mà cũng chỉ có 2,3 anh em vào đây đăng kí mặc dù số lượng xem topic này đâu có ít,chắc mọi người đều bận cả rồi.Vậy buổi off chiều nay hủy bỏ thôi.Đi off chỗ khác vui hơn.Các mod vào xóa luôn cái topic này đi hộ em với nha

maianhtungsten

Vẫn tiến hành bình thường đi, giao lưu càng nhiều càng tốt, cùng là một mái nhà công nghệ cả mà

Muốn gặp Kobold1609 mà chưa có dịp

PhamHien

Em là Phạm Hiển, người Hải Dương! Liệu các bác có cho em off ké không nhể để chiều nay em phi ra HP! Rất muốn gặp anh haifangshi, pate và maianhtungsten! các bác reply sớm nhé!

DHL

Em là Phạm Hiển, người Hải Dương! Liệu các bác có cho em off ké không nhể để chiều nay em phi ra HP! Rất muốn gặp anh haifangshi, pate và maianhtungsten! các bác reply sớm nhé!
Vinh - Hiệp - Tuấn - Nho- Hiệp Born,- Trân-frodo- thaonguyenvn .. và mấy anh em HP cho mình gửi chú em tí nhá =))

Chỉnh sửa cuối:

Tuan1412

Vẫn tiến hành bình thường đi, giao lưu càng nhiều càng tốt, cùng là một mái nhà công nghệ cả mà

Muốn gặp Kobold1609 mà chưa có dịp

Nếu anh Hiệp đã nói thế thì chuyển địa điểm ra lun quán bia đối diện sân vận động Lạch Tray nhé.Off đông cho vui,:D

chucuoihp

3 h rồi, 5 h ra ngồi tí 8 h tàu chạy không đi được lâu. Gặp riết lâu lâu nhờ vả :))
Thấy cái soft contact bác MATT up cả ảnh lão VInh nữa bac gọi luôn lão Vinh ra ngồi uống beer đi :D

Born2loveU

Member

=D>=D>=D>=D>=D>=D>

new

Vinh - Hiệp - Tuấn - Nho- Hiệp Born,- Trân-frodo- thaonguyenvn .. và mấy anh em HP cho mình gửi chú em tí nhá =))
Bác xem có girl nào gửi xuống cho anh em HP đi=D>

Status
Không mở trả lời sau này.