• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chủ nhật này anh em Hải Phòng offline nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Vẫn tiến hành bình thường đi, giao lưu càng nhiều càng tốt, cùng là một mái nhà công nghệ cả mà

Muốn gặp Kobold1609 mà chưa có dịp

Chính thức gửi lời: Em xin lỗi các bác vì lỡ hẹn!
- Trưa nay tổng kết ban Giám Khảo, các Sếp kéo đi thế là say cả chấy. 13h00 xách máy vào đến Cafe WF 24H, bật máy lên, PM tới các bác là chiều nay phi ra HP....Sau đó ngủ tại ghế đến 15h15. Khi dậy, laptop hết sạch pin, chẳng nhớ gì nữa, thanh toán tiền, nhớ vợ con....Về!
- 16h58' maianh tung tăng gọi: đang tắm
- 17h 00' ai đó gọi...
- điện mất: rút line cắm vô laptop, lên mạng: chậm như rùa! Giò này mới gởi lời xin lỗi tói các bác!

Cảm ơn tấm thịnh tình của các bác! Em sẽ ra HP sớm vào dịp gần đây để được diện kiến các cao thủ! Chưa một lần ra HP để đi thăm hết TP Cảng. Mới chỉ hay đến ĐS mà thôi!:p. Thanks!

@DHL: Thanks bác đã quan tâm gửi gắm em! Được anh dích thân giới thiệu thì còn gì bằng nữa!

Anhtoitb

Hình như không có anh em nào đi off. Chỉ có Tới đi off chui với anh Tùng ở dưới Đồ Sơn thui. Rất ấn tượng với cái máy bay mô hình của anh Tùng đó!
Close lại nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.