• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

Babyblue

OK thôi, đến tết sẽ lì xì cho mọi người một ít ăn tết :D

Babyblue muốn nhiêu nhỉ :-?

Hĩ tùy tâm thôi anh , em đâu dám đòi nhiêu kẻo mọi người cũng đòi theo 8-| :-??
Tết thì ai cũng bận giờ Lì Xì luôn để tiêu Tết muh !;) :D

izepck

Hĩ tùy tâm thôi anh , em đâu dám đòi nhiêu kẻo mọi người cũng đòi theo 8-| :-??
Tết thì ai cũng bận giờ Lì Xì luôn để tiêu Tết muh !;) :D
các mod PDAVIET mở ngân khố ra để lì xì cho anh em đê ! tết tây có lì xì vậy mà tết ta lại không có người ta cười cho !:D

hoangcuky

Mình thấy PhamDung có 10 PVD còn babybùlubùla có gần ngàn , ai mới là người lì xì đây ? :-??
Còn 2 cái tờ của PhamDung mình chỉ xin mỗi tờ một góc thôi :D :))

yingzhou

Ai nói là các Mod ko lì xì nào. :)) Lì xì là phải mùng 1 chứ lị. :)) Như vậy mới may mắn đầu năm.

Bete

:)) :)) :))
Đúng là có tiền thật. Hôm qua vừa lãnh lương tháng 13 xong hehe

PhamDung

Mình thấy PhamDung có 10 PVD còn babybùlubùla có gần ngàn , ai mới là người lì xì đây ? :-??
Còn 2 cái tờ của PhamDung mình chỉ xin mỗi tờ một góc thôi :D :))

Ặc, gần cả ngàn là do mình mới lì xì cho babyblue đó :))

Phoenix

OK thôi, đến tết sẽ lì xì cho mọi người một ít ăn tết :D

Babyblue muốn nhiêu nhỉ :-?
PhamDung tại sao lại lì xì cho mỗi BB thôi à (thiên vị phái nữ thế :-? )
Thôi PD cho mình bằng một nửa của BB thôi để đi sắm Tết

các mod PDAVIET mở ngân khố ra để lì xì cho anh em đê ! tết tây có lì xì vậy mà tết ta lại không có người ta cười cho !:D

Ủa, sao Tết tây mình không thấy mod nào lì xì thế nhỉ??? (hay là quên mất mình rồi) :-/ :-/ :-/

yingzhou

Mọi người chuẩn bị tinh thần nhận lì xì vào ngày mùng 1 tết nào. :D

ThaiKien

Super V.I.P
Nhân dịp năm mới, chúc cho các thành viên PV cùng gia đìng một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý!
Đặc biệt xin gửi lời chúc đến các thành viên BQT một năm mới mạnh khỏe, luôn thành công trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống!

NguyenDucDung

chẳng biết nói gì nhiều, cũng xin chúc tất cả mọi người vui vẻ, mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống....

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng năm mới. chức tất cả mem của PV một năm mới, sức khỏe, thành đạt.... và ...... vạn sự như ý

Phoenix

Status
Không mở trả lời sau này.