• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Utxd

Chúc mừng sinh nhật những ai đã chào đời ngày hôm nay vào nhiều năm về trước, hổng biết ai là ai luôn :p

yingzhou

chúc mừng sinh nhật của diễn đàn! :)) Mới sanh chưa có đầy tuần nữa! Hihi!

Bete

happy tất cả những ai sinh trong ngày hôm nay mà chưa kịp khai báo :D :D :D

Utxd

Ai nói vừa khai sinh, đang trong giai đoạn ngén mà, 3 ngày nữa mới đủ 9 tháng 10 ngày :p

yingzhou

đâu có đâu! Đẻ rồi anh Út ơi! Chủ nhật này là được 1 tuần tuổi đó! :D Gọi là đầy tuần! :D

Vietvnn

Super V.I.P
ặc ặc.. chúc mừng đâu ko thấy chỉ thấy mấy MOD xìpâm không à:)) :)) :))
đây mới là chúc mừng nè : PDAVIET muôn năm:p

hminh

Chúc mừng PV đã ra đời..chúng ta ăn mừng đi chứ sau đó thì đầy tháng ăm mừng phát nữa

yingzhou

Mọi người sẽ cập nhật ngày sinh của mình trong Hồ sơ đó! :D Mai mốt tới ngày là diễn đàn tự động báo liền à! nhất là ngày sn bà Te là nhiều Mod tự động nghĩ làm ngày hôm đó liền à! ( Để chạy trốn!) :))

Bete

Trâu! Nghĩ sao mà xỉ nhục cán bộ vậy trâu? Chức ông cao tới đâu tui hỏng cần biết, tui chỉ cần ông nhớ một điều là tui làm trùm box 8 ke...ke... be...he...

Bete

Happy birthday Kawa. hay ăn chóng lớn, bớt bắt nạt Te, cầu được ước thấy, muốn gì được đó nha.

NguyenPhuong

Hôm nay là Ngày sinh nhật của Kawa sao không ai gửi lời chúc hết vậy! Tôi là người chúc trước nghe.....!
Happy bỉthday to Kawa! Happy, happy and happy....!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.