• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Chúc mừng 1 tuần Sinh nhật của MDAPRO! :D SN của bạn là ngày ra mắt diễn đàn nên chưa chúc mừng được! Chúc bạn có nhiều niềm vui và trưởng thành hơn!

Chỉnh sửa cuối:

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng 1 tuần Sinh nhật của MDAPRO! :D SN của bạn là ngày ra mắt diễn đàn nên chưa chúc mừng được! Chú bạn có nhiều niềm vui và trưởng thành hơn!

Châu ơi, không biết là em chúc Kawaguchi hay là em đang nói xấu chú của Kawaguchi đây:)) Chú bạn .... và trưởng thành hơn!

Tom_codon

Super V.I.P
Chết hôm nay vào mới nhớ Sinh nhật anh Huy.Chúc anh mạnh khỏe thành đạt trong cuộc sống nha...!

Bete

Happy Birthday Ledu. Chúc anh thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới, cầu được ước thấy muốn gì được đó.

LEDU

Xúc động quá!...

Đang lướt web thì có mail, mở ra thì PDAVIET tự động mừng SN..vào trong này thì BeTe mừng tuổi anh...

Cảm ơn cả nhà nhiều lắm! Từ ngày có PDA, em "chọt" nhiều hơn...

Một số hình ảnh SN năm ngoái của em

---

---
Và...

Banghoadao

Chúc mừng SN LeDuvanhoangvdb nhé. vỗ tay nào: bốp bốp bốp bụp bụp ối oái.... :))

Thangdq

Chúc mừng sinh nhật 2 bạn LeDu, vanhoangvdb nha. Chúc 2 bạn gặp nhiều may mắn, hạnh phúc.

vanhoangvdb

Cảm ơn các bác thật nhiều. Em sẽ gắng sức cùng các bác xây dựng diễn đàn thật tốt.
Một lần nữa cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa cuối:

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật 2 bạn nha..!
Chúc các bạn mạnh khỏe thành đạt trong cuộc sống và có nhiều đóng góp hơn nữa cho diễn đàn của chúng ta..!
Thân...!

Status
Không mở trả lời sau này.