• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
Mừng sinh nhật Kawa.
Chúc tuổi mới sáng tạo thêm nhiều phần mềm mới cho PDA
:D;;):O=D>

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Kawa nhen, tổ chức 1 buổi off để anh em chúc mừng nào. Chúc Kawa có 1 tuổi mới thật vui vẻ & trưởng thành hơn. Mang lại nhiều niềm vui & tự hào cho PDAVIET nhen kưng.

Hungpdahl

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Kawa .​
Chúc Kawa thêm một tuổi vui vẻ hạnh phúc,tạo ra nhiều phần mềm mới không chỉ cho PDA mà cả Sybian.

Adminpdaviet

Administrator
Chúc mừng sinh nhật Kawaguchi !!!

Chúc em luôn mạnh khỏe, đạt thành tích xuất sắc trong học tập và công việc sáng tạo của mình.

Sinh nhật vui vẻ !!!

=D>=D>=D>=D>=D>

AnhQuynh

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Kawaguchi và Lamnhatanh.

Chúc sức khỏe, may mắn và thành công

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Xin cảm ơn tất cả mọi người. Hôm qua thì trên đường về quê nên không biết sn là như thế nào ^_^

doananh

Chúc mừng sinh nhật dvha79. Chúc bạn thêm tuổi mới nhiều sức khỏe và thành công.=D>=D>=D>=D>=D>=D>

HaChau

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật dvha79
Chúc bạn sức khoẻ dồi dào, công tác tốt.

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật dvha79! Chúc Bác mạnh khỏe, hạnh phúc và cùng nhau xây dựng PV ngày càng phát triển!=D>

Chỉnh sửa cuối:

doananh

Chúc mừng sinh nhật thuychip. Chúc bạn một sinh nhật vui vẻ, nhiều niềm vui trong cuộc sống.

doananh

Chúc mừng sinh nhật connguab chúc bạn nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống..

Status
Không mở trả lời sau này.