• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Man. PhamQuang, chúc chú luôn tràn trề sức khỏe & minh mẫn để sống vui bên gia đình & bên cạnh niềm đam mê vô bờ bến của mình (biến PDAVIET trở thành mái nhà thân quen của tất cả người dùng Mobile, đặc biệt là PPC, sẽ từ người không biết gì trở thành người dùng chuyên nghiệp sở hữu chiếc Mobile mình biết tất cả...), niềm vui của Manager sẽ luôn nhân đôi cùng năm tháng và là động lực để lớp trẻ noi theo.

vanhuan

Hôm nay có hơi trễ nhưng dù sao đi chăng nữa em vẫn chúc anh Quang luôn mạnh khỏe và hạnh phúc nhé!

CongNam

Chà hôm nay sinh nhật bác Man. PhamQuang mà mình không để ý. Chúc bác Man. PhamQuang sinh nhật vui vẽ và thật hạnh phúc.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

namphi

Em cũng xin chúc bác Quang nhìu vui vẻ và hạnh phúc (hôm qua em có chúc mừng SN bác rồi mà sao ko thấy trên rum này, nên hôm nay chúc lại)

connguab

Chúc mừng sinh nhật bác PhamQuang !!!

Cháu chúc chú luôn tràn trề sức khỏe, sống vui vẻ bên gia đình & mãi mãi hạnh phúc !!!

Rõ ràng hôm qua cháu có gởi lời chúc mừng SN bác rồi mà sao hôm nay vào ko thấy nữa, thật khó hiểu ????????

BatKid

Super V.I.P
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CỦA 2 NHÂN VẬT CẤP CAO SYMBIAN :

Tinh_La_GiCongVoi

CHúc Mừng CHúc Mừng

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.