• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sn bete_seeya! Chúc bạn vui với PV và trong ngày sinh nhật bạn nhé!

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật NguyenPhuong nhe, chúc ku có 1 ngày vui, CN nhớ đá banh dzới anh em :))

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật NguyenPhuong !

Chúc Bạn hạnh phúc & thành công! =D>:)

p/s: cùng thuyền nhỉ!

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật NguyenHoangLan! Chúc Em luôn khỏe, yêu đời, toại nguyện mọi ước muốn trong cuộc sống và tình yêu!=D>=D>=D>​

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sn a Lân nhé! Chúc anh mau ăn chóng "nhớn", ốm quá, lấy vợ nó hành chịu sao nổi :))

Vietvnn

Super V.I.P
Ngày này hai mươi mấy năm về trước có một MOD "xìke" của PV ra đời. A chúc mừng sinh nhật NguyenHoangLan! Chúc Em luôn mạnh khỏe, yêu đời, ước gì được nấy, và nhanh mời anh an bánh cưới:D=D>=D>=D>

loveblue

Super V.I.P
Happy Birth Day to Hoang Lan

Happy BirthDay to Lân

Chúc bạn thành đạt trong cuộc sống.

Happy Birth Day to Hoang Lan

Ngày này hai mươi mấy năm về trước có một MOD "xìke" của PV ra đời. A chúc mừng sinh nhật NguyenHoangLan! Chúc Em luôn mạnh khỏe, yêu đời, ước gì được nấy, và nhanh mời anh an bánh cưới:D=D>=D>=D>

Chúc mừng sinh nhật Lân.

Chúc mừng sn a Lân nhé! Chúc anh mau ăn chóng "nhớn", ốm quá, lấy vợ nó hành chịu sao nổi :))

Chúc mừng sinh nhật NguyenHoangLan! Chúc Em luôn khỏe, yêu đời, toại nguyện mọi ước muốn trong cuộc sống và tình yêu!=D>=D>=D>​

Cảm ơn tất cả anh em. Cảm ơn đã đến dự tiệc sinh nhật :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.