• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Chúc mừng sinh nhật Admin Kawaguchi. Chúc anh Huy luôn mạnh khỏe, thành công, và gặp nhiều may mắn! =D>

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Huy! Chúc Huy thành công trong mọi con đường Huy chọn nhé!

Sinh nhật đừng đi với mấy Sếp kia nha, chết chắc :))

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật ADMIN Kawaguchi !=D>

Chúc Bạn sức khỏe, luôn vui & thành công, thành công, đại thành công !=D>

BatKid

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Admin Kawaguchi, Chúc HUY mạnh khỏe, thành đạt trong cuộc sống!!!

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Sáng cầm máy của admin nhà ta thì thấy được dòng chúc mừng như sau:
"Chúc mừng sinh nhật của bạn, bạn đã được nhận 80.000 trong tài khoản :D tài khoản của bạn sẽ được khấu trừ vào cuối tháng."
Chúc Huy có thêm nhiều niềm vui nữa từ người thân, bạn bè & ngay cả anh em trên diễn đàn, 1 tuổi mới trưởng thành hơn, chững chạc hơn nữa.

XuanTruong

Super V.I.P
Anh Em chúc cỡ đó mà không thấy chú Huy lên tiếng nhỉ?:-? Chắc phải chúc thêm nữa!:)):)):))

oanhngo

Happy Birthday ku Huy!
Hơi trễ 1 xíu! Hum wa đi ún cafe thấy ku mua bịch trái cây =)) thì ra ........... =))

Status
Không mở trả lời sau này.