• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Babyblue

Chúc Mừng Sinh Nhật Anh YingYu hen ! chúc anh qua tuổi mới nhiều điều mới...và thật hạnh phúc hen !

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT YINGYU.CHÚC BẠN LUÔN MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC,VUI VẺ TRONG NGÀY SINH NHẬT CỦA MÌNH.:)

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hôm nay có nhiều sinh nhật quá :D,chúc mừng sinh nhật các bạn ironheart, ‎nvtrang, ‎nguyenanhkhoa_pro ‎, ‎ROSI ‎.Chúc các bạn vui vẻ và hạnh phúc.

HaChau

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các đ/c: khanh123 ‎(26), ‎BatKid ‎(25)
Chúc các bạn mọi sự đạt thành như nguyện ý, vui vẻ, hạnh phúc.

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật SM BatKid !!!

Chúc đ/c luôn mạnh khỏe, làm ăn phát tài, hạnh phúc và thật nhiều niềm vui trong cuộc sống.

=D>=D>=D>=D>

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Chúc Mừng Sinh Nhật Batkid nhé!

!!! CHÚC LÀM ĂN PHÁT TÀI, CÓ NHIỀU TIỀN ĐỂ CƯỚI VỢ !!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

tiachop_de

chúc mừng sinh nhật diễn dàn pdaviet.net.....mình là thành viên mới và giửi lời chúc mưng sinh nhật tới tất cả các thành viên từ trước tới nay và về sau này nữa..

PhuongAnh

Xin chúc mừng các bạn sinh nhật ngày hnay.=D>=D>=D>=D>=D>Chúc bạn nào chưa có ngyêu thì hnay sẽ có :p:p:p:p

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các bạn tepbi, ‎koolpoint ‎(27), ‎hoahongden ‎(26) nha,chúc các bạn vui vẻ , hạnh phúc và sức khỏe ngày càng dồi dào để cống hiến hết mình cho PV nha :p

Bete

Happy bỉthday Hanemnhieu. Sinh nhật vui vẻ nhé honey. Keke

XuanLam

Chúc mừng sinh nhật các Bác! Chúc các Bác hay ăn chóng nhớn nhé!=))=))=))

connguab

người ta nói "có lòng k sợ muộn" đúng k Kojiro ?
Chúc bạn Sinh nhật vui vẻ !!!

Status
Không mở trả lời sau này.