• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật trùm cá độ Tuấn Quang và bạn ngocka!!!
Chúc TQ làm ăn tốt, không bị cảnh sát kinh tế hỏi thăm sức khoẻ :))

Phoenix

Chúc mừng sinh nhật 2 bạn nhé!
Chú Quang không thấy alooo cho mọi người nhỉ???? Thắng độ nhiều thế mà không đi uống bia thì ....

longgiang81

Super V.I.P
Happy Birthday to TuanQuangngocka. Chúc các bạn thêm 1 tuổi mới nhiều niềm vui mới, thành công mới =D>

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật 2 Bác TuanQuangngocka! Chúc 2 Bác sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!=D>=D>=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật 2 Bạn TRANLAM1234langtuvn7! Chúc các Bạn luôn khỏe và đóng góp thật nhiều cho PV!=D>=D>=D>

PhuongAnh

Chúc mừng những người sinh nhật hôm nay.Chúc mọi người luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT MOD.Nemmatlanh-CHÚC ANH LUÔN MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC TRONG NGÀY SINH NHẬT CỦA MÌNH.

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật MOD Nemmatlanh!=D>=D>=D> Chúc Bạn luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống! Đồng thời không quên nhiệm vụ ở PV!;;);;);;)

CongVoi

Super V.I.P
Chúc Bác Nemmatlanh sinh nhật vui vẻ nhé.Sang tuổi mới có nhiều thành công mới trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống.

babaruarua

Chúc Toàn sinh nhật vui vẻ. Chuẩn bị lấy vợ cho anh em được uống rượu mừng nào :))

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Mod. Nemmatlanh !!!

Chúc cháu Toàn luôn mạnh khỏe, học tập đạt kết quả xuất sắc và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống.

Sinh nhật vui vẻ !!!

=D>=D>=D>=D>=D>

Tom_codon

Super V.I.P
Happy brithday Mod. Nemmatlanh..!

Chúc anh sinh nhật vui vẻ.Có nhiều thành công và niềm vui trong năm mới

=D>=D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Happy Birthday to Nemmatlanh !

Tmap

Super V.I.P
Chúc mừng Sinh nhật Nemmatlanh nhé, thêm tuổi mới có nhiều thành công mới.
Chúc mừng!!!

Status
Không mở trả lời sau này.