• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

timhieu

Xin Chúc Mừng Sinh Nhật Bạn CaoHungVN ! =D>

Chúc Bạn luôn vui vẻ, sức khỏe tốt, thành công& may mắn trong cuộc sống&công việc ! :)

MrTrung

Xin Chúc Mừng Sinh Nhật CaoHungVN !

Chúc Bạn luôn vui vẻ, sức khỏe tốt, thành công may mắn trong cuộc sống công việc ! Dù biết rằng CaoHungVN ko vào PV nhưng vẫn chúc mừng :D:D:D:D:D:D

Huycl2507

Chúc mừng sinh nhật CaoHungVN ‎(22)=D> =D> =D>

Chúc bạn luôn vui khỏe và nhiều hạnh phúc

VIP

Chcú mừng sinh nhật của Hùng, tuy kg còn tham gia PV nữa nhưng mọi người vẫn nhớ tới Hùng, Hùng ạh.

PhamDung

@CaoHungVN: Chúc mừng sinh nhật đồng chí, hồi nãy đinh chúc ở YM nhưng thôi bay vào đây ghi luôn :D

Huycl2507

Chúc mừng sinh nhật 2bạn kundied, ‎haiphanngoc ‎(26)

Sang tuổi mới chúc 2bạn có nhiều niềm vui mới và hạnh phúc nhé:D :D :D

Bete

Hihi. Chúc mừng sinh nhật kundied, ‎haiphanngoc nè.

Em Te vui mừng thông báo là còn 1 tuần nữa là sinh nhật của em Te á ;;). Mọi người chuẩn bị hoa, quà, bánh kẹo sẵn sàng nghen

khanhgt

Hôm nay chúc mừng sinh nhật của đại ca BOBI chúc anh ngày càng khỏe để anh em miền Bắc được nhờ :))

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật bố vợ tương lai :D :D :D
Chúc bố ngày càng mạnh khỏe,hạnh phúc thành đạt trong công tác
Tí Tom đi mua bánh về ăn một mình chúc mừng sinh nhật bố vợ phát ;) ;) ;)

Hungpdahl

Well-Known Member
=D> =D> =D> =D> =D> Chúc mừng sinh nhật anh Nam=D> =D> =D> =D> Chúc anh và gia đình luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc thành công=D> =D> =D> =D> =D>

YingYu

Chúc mừng sinh nhật anh Nam BoBi ..
chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe và vui vẻ :D :D:D:D

MrTrung

Hô hô anh Nam ngày này cách đây 45 năm mới được chào đời đó :))
Chúc mừng sinh nhật anh Nam nhé. =D>=D>=D>=D>=D>=D>

lamtoanhong

Ủa hôm nay là sinh nhật Đai ca BOBIhả?
Chúc anh NamBOBI -Thiên tuế -Thiên tuế -Thiên thiên tuế. hì hì:D =D> =D> =D>

Phoenix

Chúc mừng sinh nhật anh Nam nhé! Cách đây 29 ngày cũng đã chúc mừng rồi nhưng chưa chính thức, hôm nay thì chính thức rồi!

PhuongAnh

Chúc mừng sinh nhật anh Nam nhé! Cách đây 29 ngày cũng đã chúc mừng rồi nhưng chưa chính thức, hôm nay thì chính thức rồi!

Lần tr'c e cg dc đi ăn sn a Nam chưa chính thức rồi.lần này chính thức thì e lại k đi dc rồi.(vì Kangmin k cho e đi) :( :(
Đành Chúc mừng sn a Nam ở đây vậy ;) ;)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.