• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM ĐẶT PASSWORD CHO PPC

haihvn

Mấy phần mềm này rất hay, rất cần nhưng để mã hóa được 1 file thì cũng mất thời gian lắm. Có phần mềm nào ẩn tên folder hoặc file thì tốt.

Mrbmw318i

Có bác nào có phần mềm mật khẩu mà tạo account cho từng người vào PPC không nhỉ?

Ryuroden

Có bác nào có phần mềm mật khẩu mà tạo account cho từng người vào PPC không nhỉ?
Cái vụ này ko có đâu bạn. Nó chỉ có ở PC thôi. Bạn nên dùng Hide My StuffMOD PHAMTHANHDAT đã nói ở trên để đặt pass cho folder mà bạn ko muốn người khác vào.

trungkt

các bác cho e hỏi có phần mềm nào mà đặt password cho file ko ? (ko phải là encript đâu) để khi vào file đấy mình phải gõ pass , nhưg khi tắt máy hoặc là sòt reset thi lại phải nhập pass vào tiếp i :( ( như kiểu khoá máy i)

boy001

đặt pass cho ppc là 1 cách rất hay nhưng nếu lỡ có wen pass thì mình vẫn recover lại dc chứ ?

XuanTruong

Super V.I.P
đặt pass cho ppc là 1 cách rất hay nhưng nếu lỡ có wen pass thì mình vẫn recover lại dc chứ ?

Tùy từng soft Bạn ạ! Có nhiều soft khi quên Pass thì chỉ có nước HR lại PPC thôi!:-?

sonvtus

Bác nào có chương trình cài pass màn hình cho WM6.0 không?
anybody can help me???

Last edited by a moderator:

agriver05

Mình mới nghịch PPC, các bác chỉ dạy với: Mình cài Omega 1 mỗi khi khóa máy thì phần Lock mặc định trong room cũng khóa luôn --> mở máy phải mở 2 lần. Làm thế nào để ứng dụng Lock không tự động hoạt đông nữa??? :-/ Mình đang sử dụng Room 2.10.11PV :|

vietdung85

bác có biết cách cài nhận dạng dấu vân tay của con hp5450 ...làm ơn chỉ giúp mình với .

thaisalem

Có phần mềm nào hay cho WM6 mà bảo mật từng file hay folder ko ạ? Cho minh xin với!

sututam

Các bro ơi, link down viskey die rồi hay sao ấy, click vào thấy trắng tinh. Hic, help me!

ga7981

anh ơi giúp em với

anh ơi em đang dùng T Mobile MDA, WM6. Vậy em nên down phần nào xuống để dùng vậy anh. Cám ơn anh!

ThaiKien

Super V.I.P
anh ơi em đang dùng T Mobile MDA, WM6. Vậy em nên down phần nào xuống để dùng vậy anh. Cám ơn anh!
Hiện nay cơ bản các phần mềm dùng được trên WM5.0 và 6.0. Bạn nghiên cứu tham khảo xem phần mềm nào phù hợp vơi mình thì sử dụng mà thôi.

dng

Tất cả các soft trong mục này đều ko download được. Hình như download trên PDAViet chưa nâng cấp xong.

thaivu

Cái này theo mình nghĩ là chưa có đâu, có lẽ còn rất lâu nữa mới có:p
Toshiba vừa ra một con
Tớ quên tên nhưng bảo mật vân tay trên màn hình có một ko hai
Ngoài ra anh Sharp jp vừa "khoe" công nghệ siêu cảm ứng
mỗi pixel là một cảm biến ánh sáng, cho phép nhận dạng vân tay là chuyện nhỏ, ngoài ra có thể đọc mã vạch, photo copy ...
Vấn đề giờ chỉ là thời gian và tiền bạc

connguab

Các bro ơi, link down viskey die rồi hay sao ấy, click vào thấy trắng tinh. Hic, help me!

sao không down được vậy picture password ý

Tất cả các soft trong mục này đều ko download được. Hình như download trên PDAViet chưa nâng cấp xong.

Diễn đàn của chúng ta đang trong thời gian chuyển server nên các file đính kèm k down dc đâu các bạn à, vấn đề này đã có trả lời nhiều rồi mà...chắc các bạn k để ý phải hôn !!!

Chỉnh sửa cuối: