• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608

thangbom

resco audio recorder 4.62 hình như có rồi đó, khong biết có đáng nâng cấp không nhỉ?

ThaiKien

Super V.I.P
resco audio recorder 4.62 hình như có rồi đó, khong biết có đáng nâng cấp không nhỉ?
Cũng mới dùng bản này từ hôm kia, ghi âm cuộc gọi khá tốt. Ghi âm thử hội thảo, máy để xa nhưng chất lượng ổn.

HoangVanC34

ACR – Auto Call RecorderVersion 1.2.3

ACR là phần mềm tự động ghi âm cuộc gọi 2 chiều, Có thể cài đặt Các chế độ ghi âm cho từng thời điểm....rất hay nghe lại rỏ chẩn WAV!
Cần cài .NET Compact Framework 3.5 hổ trợ tốt, TyTN II, Touch HD, TD2.....!
Thêm ngày giờ trong file ghi âm!

ACR Version 1.2.3.zip

1 Phiếu cho cái này, chất lượng ghi âm tuyệt hảo từ cả 2 phía, tuy nhiên nếu muốn nghe phía bên kia rõ hơn nữa, có thể cài thêm PM: 2_Way_Recording (có trong DS)=D>

Cingular

Bác ơi link die rồi, làm ơn up lại dùm nha, đang cần lắm. Thanks. :-??

Last edited by a moderator:

kanguru

Member
ACR – Auto Call RecorderVersion 1.2.3

ACR là phần mềm tự động ghi âm cuộc gọi 2 chiều, Có thể cài đặt Các chế độ ghi âm cho từng thời điểm....rất hay nghe lại rỏ chẩn WAV!
Cần cài .NET Compact Framework 3.5 hổ trợ tốt, TyTN II, Touch HD, TD2.....!
Thêm ngày giờ trong file ghi âm!

ACR Version 1.2.3.zip

Bác ơi vui lòng cho link khác đi, link này không tải được. Cảm ơn.

rontre1

bác nào khắc phục được nguyên x con LG ks20 ghi âm cuộc gọi chỉ đc vài kb xin giúp giùm với! help! help! help!

minhvu2000

Mình đang dùng VITO Audio Notes cho AL rom6.1 thấy rất tốt. Nhưng khi cài nó cho bản 6.5 thì nghe cuộc gọi đến bị rít rất ghê ( Cả Resco Audio Recorder cài trên rom6.5 cũng bị tương tự). Các bạn có cách nào giúp mình với, mình muốn dùng rom6.5 cùng luôn cả phần mềm ghi âm. Very Thank !

NguyenTu

Super V.I.P
Mình đang dùng VITO Audio Notes cho AL rom6.1 thấy rất tốt. Nhưng khi cài nó cho bản 6.5 thì nghe cuộc gọi đến bị rít rất ghê ( Cả Resco Audio Recorder cài trên rom6.5 cũng bị tương tự). Các bạn có cách nào giúp mình với, mình muốn dùng rom6.5 cùng luôn cả phần mềm ghi âm. Very Thank !

dùng cái này đi bạn Audio Tuoch, trên 6.5 chạy OK đó, nhưng để chất lượng âm thanh là medium thôi nhé vì nếu để ở chế độ hingt thì thẻ k đáp ứng được tốc độ dẫn đến file âm thanh ghi âm sẽ bị đứt đoạn!!

minhvu2000

Cảm ơn NguyenTu1976 nhiều nhiều. Chúc bạn luôn mạnh khỏe, Hạnh Phúc , Thành Đạt!.
Bạn có thể cho mình xin luôn phần mềm Audio Tuoch được không? mail của mình :
minhvu2000@gmail.com
TB : mình đã thử với Audio.Notes.Touch.v1.03 nhưng vẫn bị tình trạng như cũ ( vẫn có tiếng rít). Mình đang dùng Atom Life.

Chỉnh sửa cuối:

minhvu2000

Với 6.5 thì chưa có phần mềm ghi âm nào tương thích thì phải.Mình Phải chờ đợi hoặc thay máy thôi bạn ạ!
Chia buồn cùng bạn nhân dịp năm mới Canh Dần! Chúc bạn sớm kiếm được nhiều tiền mua máy khác !

hanoiwap

Super V.I.P

vnblackdragon

Mình cài 2 way recording và Vito Audio Notes 1.37 trên HTC Touch Pro cài Win Mobile 6.5 vẫn tốt mà các bạn. Thẻ nhớ của mình 8GB nên luôn để format file theo định dạng Wav High quality.

Các bạn xem lại có vấn đề gì với bản Rom của các bạn ko nhé.

Mình đang sài bản Rom v26 trên diễn đàn của mình.

Thân.