• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM GHI ÂM CUỘC GỌI

Bạn thấy phần mềm ghi âm cuộc gọi nào hữu dụng nhất?

• LivePVR

Votes: 107 17.6%
  • VITO Audio Notes

Votes: 278 45.7%
  • NoteM

Votes: 6 1.0%
  • Resco Audio Recorder

Votes: 215 35.4%
  • Wing Audio Recorder

Votes: 2 0.3%

• Total voters
    608

tranhoan06

Tui thấy Audio Notes là dùng rất hay,Tui đã và đang dùng nó, khi gọi đi hay gọi đến nó đều tự động ghi lại và save vào thẻ nhớ, khi muốn nghe lại cũng rất là tiện, Vote 1 phiếu cho Audio Notes

binhxii

XIn chỉ giúp phần mềm tự động trả lời?

Các bác cho em hỏi có phần mềm nào set được chế độ tự động trả lời khi có điện thoại gọi đến giống như các máy điện thoại thông thường không ạ? Em đang dùng máy Asus P535 chỉ có chức năng tự động trả lời khi cắm tai nghe có chân cắm. Em mới mua tai nghe Bluetooth để đi xe máy đội mũ bảo hiểm cho tiện nhưng không tự động trả lời được, lại phải lấy máy ra ấn nút trả lời, nhiều lúc cũng bất tiện. Bác nào biết giúp em với nhé. Cảm ơn các bác nhiều.

dng

Các bác cho em hỏi có phần mềm nào set được chế độ tự động trả lời khi có điện thoại gọi đến giống như các máy điện thoại thông thường không ạ? Em đang dùng máy Asus P535 chỉ có chức năng tự động trả lời khi cắm tai nghe có chân cắm. Em mới mua tai nghe Bluetooth để đi xe máy đội mũ bảo hiểm cho tiện nhưng không tự động trả lời được, lại phải lấy máy ra ấn nút trả lời, nhiều lúc cũng bất tiện. Bác nào biết giúp em với nhé. Cảm ơn các bác nhiều.

Bạn tham khảo thêm iSecretary 4.3 nhé. Nó có chức năng auto answer do mình set đấy:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=268549&highlight=isecretary#post268549

XuanTruong

Super V.I.P
minh vo http://www.4shared.com/file/33755900/377eb7e/utf-8VITO_AudioNotesv132.html chờ hoài không thấy chổ nào down ...hic ..hic......helpme ......

Bạn chờ cho đến khi hiện chữ download file như trong hình Mình khoanh màu đỏ, rồi nhấn vào và download về!:p:p:p:))Lần sau không hỏi vẫn đề này ở đây nữa nhé!;;)

salemgtvt84

Mình dùng AudioNote thấy rất hay, tiện dụng, phải nói là rất perfect, tuy nhiên, chất lượng file âm thanh thu đc ko đc tốt lém, nhiều và tiếng rè khá rõ, liệu có cách nào để cải thiện chất lượng của nó ko bác nhỉ....

hieudn

giúp em với.em down vitoaudioNotes v1.32. nhưng cài vào máy thì lại báo la "không có ứng dụng nào ppc" có ai biết khac phục thì chỉ em với.em mới dùng 02

XuanTruong

Super V.I.P
giúp em với.em down vitoaudioNotes v1.32. nhưng cài vào máy thì lại báo la "không có ứng dụng nào ppc" có ai biết khac phục thì chỉ em với.em mới dùng 02

Bạn cài cho đúng nhé! File CAB thì copy và PPC và chạy nó, còn file exe thì chạy trên PC thông qua ActiveSync, ngoài ra còn phải chọn đúng phiên bản cho từng HĐH nhé! Thân!:-?

baotran

Mình cài Vitoaudio Note 1.32, sau khi cài, mình đã chọn auto calls recording, nhưng vẫn không ghi âm được cuộc gọi. Mình sài Atom life. Anh em nào chỉ giúp mình nhé. Với lại, mình chọn phím nóng để kích hoạt ghi âm, cũng không được :(

itmanhn

Mình thấy cái audio note, chạy khá hay và ổn định, các bác có nhu cầu sử dụng ghi âm thì nên dung phần mềm này

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình cài Vitoaudio Note 1.32, sau khi cài, mình đã chọn auto calls recording, nhưng vẫn không ghi âm được cuộc gọi. Mình sài Atom life. Anh em nào chỉ giúp mình nhé. Với lại, mình chọn phím nóng để kích hoạt ghi âm, cũng không được :(

Mình vẫn ghi được bình thường mà có lẽ bạn đụng soft (set nhạc chuông, tin nhắn, báo thức.....) thử với PM khác xem có được không nhé. Thân!!

babieanh

Mình vẫn ghi được bình thường mà có lẽ bạn đụng soft (set nhạc chuông, tin nhắn, báo thức.....) thử với PM khác xem có được không nhé. Thân!!
mình cũng xài bình thường, xài con Blue Angel ghi âm cuộc họp rõ , nhưng ko trong trẻo lắm !

mouseking

Các bạn ơi,
Mình dùng O2 XDA mini không có loa ngoài (Speaker Phone). Vậy tải chương trình này có tác dụng không?
Cảm ơn,

winxp83

Các bạn ơi,
Mình dùng O2 XDA mini không có loa ngoài (Speaker Phone). Vậy tải chương trình này có tác dụng không?
Cảm ơn,

Vẫn được bạn ơi, mình mới cài cho máy của em minh (O2 mini XDA) chạy rất tốt, ghi âm cực rõ.:)

hoangcuongcp

Mình xài Vito sao chỉ ghi âm bình thường thui ko ghi âm cuộc gọi được. Xin hỏi Vito ghi âm cuộc gọi có tiếng Bíp ko vậy? như của máy Nokia (S60) ghi âm khi đang nói chuyện vẫn có tiếng Bíp Bíp nghe khó chịu lắm, mà người bị ghi âm lại bít nữa...mà theo các pác xài phần mềm nào là tốt nhất ?

vanhelsing

Nói chung là nếu muốn ghi âm cuộc gọi thì nên bật speaker, túm lại là PPC không ghi âm 2 chiều được đâu các bác ạ