• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

vnanhvn

Mình thấy tất cả đều thua IM+ hết ( 4.xx ấy ). Còn các phần mền khác một là khó sử dụng hoặc không thì tính năng yếu!

doibung0

Mình thấy tất cả đều thua IM+ hết ( 4.xx ấy ). Còn các phần mền khác một là khó sử dụng hoặc không thì tính năng yếu!

1 vote cho IM Plus, dễ sử dụng, cập nhật liên tục, tuy đôi lúc cài vào máy hay bị những lỗi vớ vẫn mà chẳng thằng nào gặp giống thằng nào, có lẽ do đụng soft.

Lâu lâu Spam tí mà Mod! :D

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P

1 vote cho IM Plus, dễ sử dụng, cập nhật liên tục, tuy đôi lúc cài vào máy hay bị những lỗi vớ vẫn mà chẳng thằng nào gặp giống thằng nào, có lẽ do đụng soft.

Bảng bình chọn đã nói lên điều đó, còn Post bài làm gì nữa!:|:|:|

SaipanX

ko hiểu sao mình dùng IM+ 5.35 bản việt hóa của Nguyenphu, thấy chat mà tốn gprs nhiều kinh khủng, cứ đăng nhập vô nick 1 cái là mất hơn 30K, chat 1 lúc ( nt rất ít ) mà cứ vèo vèo loáng cái đã hơn 100Kb, mình dùng các phần mềm khác và bản IM+ cũ hơn thì thấy ít tốn hơn, có ai bị như vậy ko?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
ko hiểu sao mình dùng IM+ 5.35 bản việt hóa của Nguyenphu, thấy chat mà tốn gprs nhiều kinh khủng, cứ đăng nhập vô nick 1 cái là mất hơn 30K, chat 1 lúc ( nt rất ít ) mà cứ vèo vèo loáng cái đã hơn 100Kb, mình dùng các phần mềm khác và bản IM+ cũ hơn thì thấy ít tốn hơn, có ai bị như vậy ko?

Mình cũng đang dùng bản 5.35 nhưng không phải bản việt hóa thấy vẫn bt đó bạn không tốn như bạn nói đâu....

hoadainhan70

Active Member
Cái Agile Messenger của bác ChuHuyHoan ko có Thuốc hả , được 15 ngày là Die à
bi giờ tất cả đều vậy mà ! Xin thưa với anh em là cho đến ngày hôm nay 16/9/2008 tất cả các Ver của Agile Messenger đềubij lỗi khi connec đến Yahoo
Tớ đã thử đi thử lại khá nhiêumaf vẫn thất bại

NguyenTu

Super V.I.P
Palringo 9-12

Thêm một PM hỗ trợ chát trên PPC, hỗ trợ WM5 trở lên và các loại MH​

Thông tin thêm tại đây: http://www.palringo.com/

DOWNLOAD

O2XDAEXEC

Theo mình thấy thì IM+ dùng khá tốt,có thể nói là tốt hơn những Soft khác.Đây chỉ là ý kiến chủ quan của mình thôi nha!!!

notbadday

cái IM+ có đến nay có ai dùng được không. Mình tải tất cả các phiên bản IM+ mà vẫn ko vào đc YM, kể cả khi sync với PC :-/

ChuHuyHoan

Well-Known Member
cái IM+ có đến nay có ai dùng được không. Mình tải tất cả các phiên bản IM+ mà vẫn ko vào đc YM, kể cả khi sync với PC :-/

Vẫn dùng bt mà bạn chắc máy bạn sao hoặc thiết lập thế nào vì mọi người dùng bt mình cài cả trên mạng của Sfone mà vẫn dùng được ok mà bạn xem lại nhé....nếu vẫn không được thử HS máy vì sợ đụng soft bạn ạ...

Status
Không mở trả lời sau này.