• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

tubua

Bản opera này là bản 8.65 dùng thử củ được bạn chỉnh sửa lại chứ đâu phải bản 8.65 mới nhất hả tubua.
Bản 8.65 này dùng thử là dùng thế nào Tôi kô hiểu? Bác dựa vào đâu mà biết là bản opera 8.65 này là dùng thử vậy??? Bác nghĩ là Tôi dỗi hơi vào cái About của mấy bản Opera cũ rồi chỉnh lên thành 8.65 sao??? rồi up lên lười Mọi Người à??? hehe...Tôi ko thừ hơi làm cái đấy đâu nha! Bản opera 8.65 này Tôi cũng chỉ đi mò mẫm và sưu tầm các diễn đàn khác,rồi test thấy ngon thì đưa lên cho Anh Em dùng thôi. hehe...

Chỉnh sửa cuối:

doibung0

Bản 8.65 này dùng thử là dùng thế nào Tôi kô hiểu? Bác dựa vào đâu mà biết là bản opera 8.65 này là dùng thử vậy??? Bác nghĩ là Tôi dỗi hơi vào cái About của mấy bản Opera cũ rồi chỉnh lên thành 8.65 sao??? rồi up lên lười Mọi Người à??? hehe...Tôi ko thừ hơi làm cái đấy đâu nha! Bản opera 8.65 này Tôi cũng chỉ đi mò mẫm và sưu tầm các diễn đàn khác,rồi test thấy ngon thì đưa lên cho Anh Em dùng thôi. hehe...

KO có ý đó! Nếu bạn test thử sẻ thấy rằng đây là bản 8.65 dùng thử được xuất bản trước khi bản chính thức hiện tại ra đời! Không tin có thể cài đặt và test thử giữa 2 bản xem có gì khác biệt không (down trial bản chính thức từ trang chủ của opera)!

Thân!

tuantb

tui cài multiIE của cunconlonton xài thấy ngon lành hàha..,nhưng không biết bẻ khóa[ngu thiệt à]huhu...xin chỉ giáo.thanks

xuanhoa178

Máy tôi bị lỗi MIDlet Manager, không chạy được Operamini có bạn nào biết chỉ giúp hoặc có file jmm.exe dùng cho O2 mini giúp tôi với rất cảm ơn

ChauAnh

Mình dùng IE trên PPC vào mấy trang Web nhưng không hiểu mấy trang đó cần Plugin gì mà trên PPC không hiển thị được. Ví dụ: trang http://fpts.com.vn/User/stock/hcm/ thì trên PC vào ngon lành nhưng trên PPC vào được có load nhưng kết thúc là màn hình trắng xóa! =))

Bác nào có kinh nghiệm trong vụ này chỉ giúp với. Cần phải cài thêm soft gì hay làm cách nào để có thể hiển thị trang này trên PPC?

Cảm ơn nhiều! :D

XuanTruong

Super V.I.P
Mình dùng IE trên PPC vào mấy trang Web nhưng không hiểu mấy trang đó cần Plugin gì mà trên PPC không hiển thị được. Ví dụ: trang http://fpts.com.vn/User/stock/hcm/ thì trên PC vào ngon lành nhưng trên PPC vào được có load nhưng kết thúc là màn hình trắng xóa! =))

Bác nào có kinh nghiệm trong vụ này chỉ giúp với. Cần phải cài thêm soft gì hay làm cách nào để có thể hiển thị trang này trên PPC?

Cảm ơn nhiều! :D

Bạn dùng thử trình duyệt Opera đi! Opera hỗ trợ tốt hơn IE nhiều! Chúc vui!

kanzuyos

remove ???

các bác cho em hỏi câu này hơi ngớ ngớ..
làm thế nào remove cái opera này ra khỏi máy, em lỡ dại cài vào main nên giờ muốn cài lại. nhưng ko biết sao ko thấy nó trong danh sách remove programs. theo em nhớ thì nó ăn hơn 4mb main của máy.
em muốn gỡ bỏ.
các bác đừng bảo em cài đè bản khác vào card thì nó sẽ tự động remove cái cũ đi nhé. :D :D :D

hakkinen

làm thế nào remove cái opera này ra khỏi máy, em lỡ dại cài vào main nên giờ muốn cài lại. nhưng ko biết sao ko thấy nó trong danh sách remove programs. theo em nhớ thì nó ăn hơn 4mb main của máy.
em muốn gỡ bỏ.
các bác đừng bảo em cài đè bản khác vào card thì nó sẽ tự động remove cái cũ đi nhé. :D :D :D

Đúng rồi, thằng Opera này rất đểu, khi đã cài vào rồi thì nó k hiện ra ở phần add remove đâu. Theo mình cách hữu hiệu nhất là xoá thủ công, tức là search file nào có tên opera mà xoá đi thôi. Chúc vui!

XuanTruong

Super V.I.P
em muốn gỡ bỏ.

Đúng rồi, thằng Opera này rất đểu, khi đã cài vào rồi thì nó k hiện ra ở phần add remove đâu. Theo mình cách hữu hiệu nhất là xoá thủ công, tức là search file nào có tên opera mà xoá đi thôi. Chúc vui!

Nó nằm trong thư mục Windows trên main, còn nếu cài trên thẻ nhớ thì nằm trong StorageCard\Windows Gồm 2 file là OperaLaunch và OperaWM dung lượng khoảng 4.5MB xóa 2 file này đi. Sau đó SR lại máy và dùng Soft Sktools tìm và xóa các khóa rác trong Registry đi là OK! Chúc thành công!;;)

kanzuyos

ẹc.. nhai trọn những 4mb của main mà ko cho remove.. ẹc.. đểu vãi.
làm theo cách của các bác xem sao.. :D :D :D

heolongvang

link của Hoangdat_vista
http://www.mediafire.com/?axib4rx1luo
mà cái này cài xong sao nó lướt kô được, click vào thấy đứng cứng ngắc lun, đã thử cài trên thẻ và trên main. có ai bị vậy kô? Mà mình cài trên main nó lại vô My Document/Opera, kô thấy nó ở trong Program Files. Mấy bạn giúp mình với.

Last edited by a moderator:

boylovegames

Xin chào anh em trong diễn đàn, mình xin gửi tới anh em phiên bản Opera mới nhất dùng cho Pocket PC WM5. Tất nhiên là có cái ..... đi kèm.

Enjoy!!!;;)

PS: Minh không thể up file cả file lên được do bị hạn chế dung lượng, nên các anh em có thể vao trang sau để tải phần mềm về:

http://www.opera.com/docs/changelogs/pocketpc/860/
Còn cái cần thiết nhất cho các anh em thì mình xin gửi đính kèm.:D

----------
file đính kèm của bạn này có virus...Mcaffee của máy mình nó delete cái file đính kèm ngay khi extract...
Mình cảnh báo để bà con cùng biết...
Ai cám ơn mình thì share mình cái file crack khác nha...:p