• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

giacomini

Mình không hiểu ý bạn lắm. Nhưng có Opera v8.60 dùng cho PPC đó. Soft dùng rất tốt.

matrixblack84

Wi-Fi.Companion.v2.9.3

Phần mềm hỗ trợ kết nối Wifi khá chuyên nghiệp, giúp bạn đến với thế giới internet nhanh hơn qua wifi.

Phần mềm tại đây

Các huynh xem lại dùm em vụ Key của bản 2.9.3 này với, bị sai ko reg được
ai có cao kiến gì chỉ em cái key của thằng này với, thanks cả nhà

hsoncd

Mình không hiểu ý bạn lắm. Nhưng có Opera v8.60 dùng cho PPC đó. Soft dùng rất tốt.
Bạn dùng Opera trên PC chưa??
nó có chức năng lưu y chang lai những gì dang trên màn hình ví dụ bạn dang ở chủ đề Các phần mềm hỗ trợ lướt web cho PPC thì khi bạn thoát trình duyệt ra hôm sau mở Opera lại thì nó vẫn nguyên ở chủ đề này như bạn dang vào vậy. nó tiết kiêm thời gian mà hay nữa???

giacomini

Bạn dùng Opera trên PC chưa??
nó có chức năng lưu y chang lai những gì dang trên màn hình ví dụ bạn dang ở chủ đề Các phần mềm hỗ trợ lướt web cho PPC thì khi bạn thoát trình duyệt ra hôm sau mở Opera lại thì nó vẫn nguyên ở chủ đề này như bạn dang vào vậy. nó tiết kiêm thời gian mà hay nữa???
Như vậy thì rất tốn bộ nhớ của máy. Bộ nhớ của PPC rất nhỏ nên nó không hổ trợ chức năng đó được đâu bạn ơi. Đang tìm cách chuyển history của thằng Opera for PPC qua thẻ nhớ mà chua được nè.

DQMM

Như vậy thì rất tốn bộ nhớ của máy. Bộ nhớ của PPC rất nhỏ nên nó không hổ trợ chức năng đó được đâu bạn ơi. Đang tìm cách chuyển history của thằng Opera for PPC qua thẻ nhớ mà chua được nè.

Ý Bác có phải là chuyển Cache4 qua thẻ nhớ kô ??? Cái này làm được lâu rùi mà. Bác download file này dzề rùi copy vào Application data\opera là nó chuyển history qua thẻ nhớ đó, không còn sợ bị tốn bộ nhớ của máy nửa. Chúc vui ;)

heniken83

các bác có phần mềm nào hổ trợ việc tạo mạng ad-hoc ko , tại em tạo rồi , nhưng tốc độ hơi chậm , coi flim cứ giật giật .

cho tôi hỏi chút; tai sao tôi dùng cái ppc Qtek S200 , tôi vào web ma ko xem dc video trong do, ví dụ như dailymotion.com; no ko hiện lên file hình để xem:-?

heniken83

trích thêm,tôi vào chạy thử chạy 1 file trong lemonzoo.com no' báo là java script off ;lam sao de bat java script lên dc?????

alexhai

link down Wifi companion v2.3.9 die rồi bác ơi, có bác nào up lại cho em với

hình như download dữ liệu từ Opera hơi khó phải ko các bác, mà em chẳng biết cách nào để down hình ảnh về nữa

Last edited by a moderator:

giacomini

trích thêm,tôi vào chạy thử chạy 1 file trong lemonzoo.com no' báo là java script off ;lam sao de bat java script lên dc?????
Cơ bản là IE của máy không hổ trợ java script. Bạn nên cài soft OPERA for PPC đó nó hộ trợ java script rất tốt và duyêt Web cũng nhanh nữa. Chúc Vui!

dnsonv

Wifi companion v2.3.9! Các bác xem lại hộ em cái này,link không down được, và xxx của nó nữa!Thanks...

kena

Làm cách nào để có thể hiển thị tiếng Việt trong IE hay Opera. Bạn nào biết chỉ dùm mình với.

chucuoihp

sao tôi vào mấy trang VN đều báo không sử dụng được TV. Ai biết chỉ dùm với

trunglinhmobile

To @ kena & chucuoih cho em hỏi các bác xài máy gi nhỉ ?, O2..Nokia...Sony...
- Các bác cứ nói chung chung, các bác hãy kiếm font chữ VNI hoặc Tahoma tương thích với cái mobile của các bác (hình như trong 4rum này cũng có nhiều lắm đó) rồi cài vào thì sẽ đọc đươc TV khi duyệt web thôi. Good luck

link down Wifi companion v2.3.9 die rồi bác ơi, có bác nào up lại cho em với

hình như download dữ liệu từ Opera hơi khó phải ko các bác, mà em chẳng biết cách nào để down hình ảnh về nữa

Có phải bác đang cần cái này ko vậy, bản new đó 2.6.00 có cả cr**k. good luck

Last edited by a moderator:

congdanao

bạn cài activesync 4.2 trở lên và ở win 2005 phải cài thêm cái này.HELMI_BA_WM5_BT1.7_TEST.thì mới đồng bộ được.

Bác phamthaitl ơi Bác có thể nói rõ hơn cái "HELMI_BA_WM5_BT1.7_TEST" của bác là gì vậy được không, Mà em thấy cái WM5 có phải là phải windowmobie 2005 mới dùng đươc hả còn em winSE2003 (O2 MiNi) thì chết rồi còn gì? . Bữa trước chưa uprom thì duyệt Web ngon lành giờ lên đời romqteck 1.13 thế là tèo, Em đang mất ăn mất ngủ vì cái vụ activeSync với PPC bằng Bluetooth bác có cao kiến gì không a?:(

river

Link Pocket WinC v2.0 die rồi. Bạn có thể cập nhật lại. Thanks