• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

chaopac

ặc giờ mới phát hiện ra cái này bác chimxinh ơi, cái phần mềm Web Mach5 ý làm sao để download đc vậy, nó còn kô cho lưu history luôn mới ác chứ, mỗi lần vào lại là phải đánh lại link hoài àh oải quá đi, hix pó leg lun, tốc độ lướt web thì vượt trội hơn hẳn nhưng về tính năng thì phải.....xem lại quá. Vậy là Opera vẫn là số 1 rồi, :|

chaopac

hix đến bây giờ vẫn đau đầu cái vụ down trên Mach5, lục tung cả internet lên rồi, mà cái này coi video online cũng good vãi, coi trên Youtube kô giựt phát nào (mỗi tội nó kô cho tua đi tua lại, có coi lại từ đầu thì đc :-/), em thấy có vẻ cái này sẽ cần thêm vài cái phát triển nữa thì mới lên so sánh với Opera đc, riêng em chỉ sài cái này vì nó nhanh thoai (host wifi quanh nhà chậm rì....). Còn 1 điểm công nhận nữa mà kô có cái trình duyệt nào làm đc như cái này, đó là nó lướt web y chang PC luôn (100%), khi hiện bảng thông báo, khi vào 1 menu trên trang web, khi ấn vào 1 cái link nào đó,..v.v... tất cả đều y chang PC, công nhận là wá cool, nhưng đôi khi cũng hơi bực mình, cái này nó còn có cái hay là khi ấn vào 1 cái ô trống để đánh chữ thì nó sẽ hiện 1 màn hình khác chỉ để đánh thôi, đánh xong ấn ok là mọi dòng chữ sẽ lên cái ô trống trên trang web, cái này thì Opera thua xa nhé, từ khi sài cái này thì em còn có thể post bài wa PPC, còn sài Opera thì pó chân kô làm j đc :|:|.......hihi, test hơn 1 tuần rồi mà thấy cái soft này càng lúc càng tốt nha :D:D:D:D, mỗi tội sợ cái này, khi mỗi lần chạy cái phần mềm này thì nó đề là phải có User Login, ớn cái sau này nó có hết hạn thì bik lấy cái j sài đây, hix hix :(:)(:)((

icman

Mình cũng rất kết cái thằng Mach5 này, mình sài touch2 thấy nó ăn đứt các trình duyệt khác mình từng dùng.

Chỉ vướng cái làm sao để nó ko hiện lên bản yêu cầu User Login. Đã lục tung trên mạng nhưng vẫn chưa thấy. Không bít có cao nhân nào có thể giúp được không. Thanks trước

chaopac

Mình cũng rất kết cái thằng Mach5 này, mình sài touch2 thấy nó ăn đứt các trình duyệt khác mình từng dùng.

Chỉ vướng cái làm sao để nó ko hiện lên bản yêu cầu User Login. Đã lục tung trên mạng nhưng vẫn chưa thấy. Không bít có cao nhân nào có thể giúp được không. Thanks trước

đó là do chúng ta phải register trên trang chủ netacelator.com (hay đại loại zdậy mình nhớ kô chính xác lắm), nhưng khi register thì phải trả phí....?!!?! nên đâu ai dại đâu, để xem khi nào có bản C*** đã

orange_244

Banned
Opera Mini v4.2 Build 14320 RUS+ENG mới nhất.

Opera Mini - nhỏ nhanh chóng và trình duyệt web để truy cập vào Internet trong điện thoại của bạn. Đi đến trang web ưa thích của bạn bằng cách sử dụng Opera Mini. lướt web nhanh nhất mà mọi ngườ đang chờ đợi!
Nét đặc trưng của Opera Mini:
- Tối thiểu lưu lượng giao thông
- Đồng bộ hóa với máy PC
- Ảo 'con chuột'
- Tối ưu hóa nội dung cho các màn hình nhỏ
Yêu cầu hệ thống: WM + Java
Các Yêu cầu: Java Emulator
Màn hình: Tất cả các các loại
Kiểu cài đặt: JAVA emulator
Tác giả / Phát Triển: Opera Software ASA

link:http://www.megaupload.com/?d=88TPWXGB

hãy dùng nút thanks thay vì nói thanks!:)

Chỉnh sửa cuối:

hungphilong

Opera Mini v4.3 Build 13057 RUS+ENG
Phiên bản cập nhật

attachment.php

Download

NetFront Browser v3.5 build 907

NetFront Browser v3.5 build 907

Cập nhật phiên bản tiếp theo của trình duyệt Web NetFront, phiên bản mới với nhiều tùy biến, tiêu thụ điện năng thấp, tối ưu hóa CPU...

dongtam

Mach5 Web 1.1 Trình duyệt WEB trên Window Mobile.
Mình tải về sao không giải nén được ?

dongtam

Mach5 Web 1.1 Trình duyệt WEB trên Window Mobile. Sao mỗi lần mở nó đòi ID & pass ...
Mình không hiểu ID & pass ? mong được giúp đỡ
xin cám ơn !

chaopac

đó là do chúng ta phải register trên trang chủ netacelator.com (hay đại loại zdậy mình nhớ kô chính xác lắm), nhưng khi register thì phải trả phí....?!!?! nên đâu ai dại đâu, để xem khi nào có bản C*** đã

mình đã nói cái này rồi mà bạn

hungphilong

UCWEB v6.6.0.31 Build 09052611

Trình duyệt Web UCWEB chạy nhanh, hỗ trợ Tabs, Full Screen, có thể di chuyển trong trang web bằng ngón tay,...phiên bản cập nhật hỗ trợ WM5 - WM6.1

jackpham

Opera Mobile 9.7 hỗ trợ công nghệ Turbo (đã phát hành)

Opera Mobile 9.7 hỗ trợ công nghệ Turbo (đã phát hành beta1)

Mã:
http://get.opera.com/pub/opera/winmobile/970b1/operabrowser_wm_97b1.cab

Opera Widgets Manager 9.7b1 add-on
Mã:
http://get.opera.com/pub/opera/winmobile/970b1/operawidgetman_wm_97b1.cab

http://www.youtube.com/watch?v=j3Om5ywkQX4

tumotink36

Opera Mobile 9.7 hỗ trợ công nghệ Turbo

mình cài rồi nhưng không chạy đươc biểu tượng hiện ngon lanh nhưng khi bấm vào không thấy hiện tương gì bật ra luôn.:-/ mình Dùng 02 lls

Chỉnh sửa cuối:

cfbarca

Active Member
UCWEB v6.6.0.31 Build 09052611

Trình duyệt Web UCWEB chạy nhanh, hỗ trợ Tabs, Full Screen, có thể di chuyển trong trang web bằng ngón tay,...phiên bản cập nhật hỗ trợ WM5 - WM6.1

@Pác nào có bản TIẾNG ANH làm ơn up dùm or cho link DL, vì bản này tiếng NGA (potay) chẳng biết thế nào để chọn ngôn ngữ cả, Tks

LuongQuang

Super V.I.P
Chắc pác đó lấy luôn link tải từ 4rum của Nga nên link Nga!
Vào trang chủ mà down: ucweb.com

Thằng này duyệt web khá nhẹ, tốn rất ít bộ nhớ! Mỗi tội nhìn hơi lằng nhằng.
Posted via Mobile Device

Fennec (Firefox for PPC) Alpha2

Fennec (Firefox for PPC) Alpha2

Hãng phần mềm nổi tiếng Mozilla tiếp tục cập nhật chương trình lướt web Fennec trên PPC với bản alpha 2