• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM XEM BẢN ĐỒ TRÊN PPC

hcm

sry, tôi mới vô diễn đàn (qua search handmap qua google) sử dụng acc của ông anh nên chưa đọc nội quy diễn đàn. Xin edit lại bài viết.

Không thảo luận và tuyền truyền + Xin CR, KG, SR trên PV nhé!​

Chỉnh sửa cuối:

tientranvn

Đã down data 64 tỉnh thành phố , ai cần của tình nào lên tiếng em send cho , vì all 64 tỉnh data 57MB up lên lâu lắm khi mạng VN đang như thế này!!

Bạn có thể gửi mình bản đồ cập nhật cho chương trình OziExplorer version 1.12 : Đà Lạt,Vũng Tàu,TP.Hồ Chí Minh,Cần Thơ,Hà Nội,Nha Trang,Đồng Nai,Huế,Đà Nẵng,Nghệ An,Hà Tây,Cà Mau,Bạc Liêu,Kiên Giang,Vĩnh Long.Cảm ơn bạn rất nhiều.
tientranvn@gmail.com

ManhCanh

Em đang dùng con N82. bác nào có bản đồ HN với Trung Quốc cho em với ạ?
nếu có ai post rồi thì chỉ cho em với

doibung0

Em đang dùng con N82. bác nào có bản đồ HN với Trung Quốc cho em với ạ?
nếu có ai post rồi thì chỉ cho em với

Bạn chú ý vào Box thảo luận của Symbian ở đây nhé! Đây là Box của Pocket PC và hệ điều hành Windows Mobile!

Thân!

Chỉnh sửa cuối:

hunggau75

Bạn nào có bản đồ (GPS) Úc chia cho mình với (tương thích TomTom hay OZI... nhé).

Xin cảm ơn.

Đã có bản update data cho Vietmap R12 tháng 5/2008. Bà con Download và cập nhật vào thư mục gốc hoặc thư mục "My Documents" trên thẻ nhớ (nên xóa các file bản đồ cũ đã có trong các thư mục này).

LINK DOWNLOAD

[HIDE="Kojiro"]http://www.vietmap.vn/downloads/vietnam0805_PPC.zip[/HIDE]

GOODLUCK
link hỏng rồi bạn à ...pót lại nhé..

Ai có bản vietmap R12 cho mình xin nha! Mình có bản 1 bản nhưng chẳng hiểu sao cài vào nó cứ báo no data map ko thôi!

Last edited by a moderator:

hgga

Link down Handmap toi rồi bạn ơi. Có ai có link down Handmap không? share cho mình với. Cảm ơn trước nhé!

vitdai

Bác nào biết trang web nào cho down bản đồ các nước trên thế giới dành cho vietmap R12 ko