• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIẢ LẬP GIAO DIỆN iPHONE

longtranvungtau

cho em hỏi máy em là hp 6315 ,win2003 nhưng khi chạy bản này thì gọi dc, nhắn tin dc nhưng nhấp mấy phần khác thì nó báo lỗi rồi thoát là sao,mấy anh cho em xin bản full mà dừng có lỗi nha mấy anh,thank nhiều !!!!

tevtu

Mình đã cài chạy tốt với Ò mini .
Nhưng làm sao để đổi tên các icon
trên màn hình ( Gọi Ct thì đã đổi = setting
hoặc ilaunh.ini) ???
Tks

tranthaihai

Giao diện iphone trên PPC

Mình cài đặt cho chiếc Dopod 818 pro,Thấy chạy được một lúc thì báo là phiên bản không có license.Hỏi khai báo tên và code để cài lại.Vậy thì phải làm sao để có mã code mà không phải trả tiền nhỉ?:))

tommyanh

nhìn thì thích thiệt!nhưng nó cũng làm mình bực mình lắm các bác!rất hay bị treo máy!

lexlu0

em vừa cài xong máy treo rồi này nhưng kệ đi, đẹp thì chiều hết :d

AnhPheCT

[01/05/2009] iPhoneToday 0.3 (iPhone Clone Today)

Hổ trợ các loại màn hình QVGA, VGA, WVGA....

Sưu tầm XDA

THCN

Hổ trợ các loại màn hình QVGA, VGA, WVGA....

Sưu tầm XDA

Bạn ơi đây là chương trình gì vậy? Mình cài xong rồi vô setting/today/item chọn iphone clone today mà không có gì hết.
Posted via Mobile Device

theotheo

sao em chả thấy có 1 cái loại phần mềm nào mà cho PPC của mình thành i hệt cái iphone không khác tí gì luôn nhỉ. PPC của mình cấu hình cũng được, thừa sức chạy nuột giao diện như IP mà