• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIẢ LẬP GIAO DIỆN iPHONE

ancola66

Super V.I.P
có ai biết cách thay icon chỉ minh với , dùng cho spbplus đó!
Thay icon thì bạn chí giữ vào icon cần thay thế sẽ hiện lên môt menu. Bạn chọn dòng Reneme/Change icon .Bạn chọn icon trong cửa sổ hoặc chí vào mũi tên nhỏ ngay trên cửa sổ để chọn icon ở trong các mục khác ( Các icon mặc định theo phần mềm hay những icon mà bạn install vào ). Với spb PocketPlus 4.xx thì icon có đuôi .dat bạn có thể tìm ở ĐÂY

viettan2004

DÙNG CHỨC NĂNG PM BẠN NHÉ
Có giao diện đẹp thế này mà kg chia sẽ Pro cho Anh Em dùng thì phí quá.

Last edited by a moderator:

hhuy

Các Bác vui lòng cho mình hỏi .

Sao cai Slide của mình lại bị lỗi như vậy ?và các font chữ nằm lung tung . ( xem hình ) và mình muốn cài cái Slide2Unlock v2.16 nhưng lại đòi NetCF , mình đã cài 3 bản NetCF nhưng khi chạy Slide2Unlock v2.16 nó vẫn đòi NetCF . Mình đã kiểm tra trong rom và cài đúng bản của nó nhưng vẫn ko được ( mình đang xài Vga Exec )

Còn cái Slide bị lỗi như trong hình ben dưới , nếu mình muôn chỉnh lại tọa độ của nó và font chữ thì làm cách nào ?

Mong các bác vui lòng chỉ giáo , thanks nhiều .

shart

Mình đã cài ra như hương dẫn nhưng khi vào setting hoặc exit lại mất kích vào biểu tượng ilauch ko chạy được nữa. Phải reset lại máy vào setting /system/remove song cài lại mới được, cài lại ko thấy đòi seri nữa chạy chương trình ghì đó mà tắt X là nó lại về màn hình WM, à minh cũng đang dùng O2mini

tranquay

Híc, thưa các bác, e đã cài xong và chạy giao diện Iphone trên O2 Stealth, về hình thức thì không có gì đáng phải bàn cả, nhưng mỗi khi máy chuyển về trạng thái LOCK mà có cuộc gọi đến là y như rằng máy treo, hoặc có bấm phím trả lời nhưng 2 bên cũng không nghe được gì, máy đần ra một lúc rồi mới chạy bình thường tiếp. Thế nên giờ e đang quay lại WM5, thỉnh thoảng mới bật cái Iphone Interface chơi. Có bác nào bị bệnh giống e ko ạ

shart

Thay icon và tạo link dẫn đén chương trình cần làm thế nào nhở mình viết đường dẫn trong setting song bấn vào nó ra "That í not a valid path to a program. I can't open it" cần ghì lại phải exit ra wm3

shart

mình đang dùng O2mini cài iLaunch nhưng làm theo bạn chí vào icon chả thấy ra cái ghì cả, cho hỏi luôn cái thay đường dẫnthees nào mình đã thử vào setting làm mà chả được nó báo That is not

Garbi

Hiện giờ mình đang dùng máy O2 Mini.
Mình là người mới sử dụng về WAD và WA2. Và mình đang có ý định làm một cái theme iPhone thật đẹp cho máy. Nhưng trong lúc làm thì gặp 1 chút vấn đề, mong các bạn và mod có thể giúp mình để mình hoàn thành được cái theme đó. Nếu làm ok thì mình sẽ up lên cho mọi người cùng xem, và share luôn cho mọi người.

1/ Các bạn có thể cho mình biết ở đâu có thể tìm được keyboard của iPhone mà có thể cái đặt trên Win2003se không vậy. Mình đang tìm nói đây. Và thêm cái skin của bàn phím gọi điện nữa, toàn là win5.0 mình không tìm được cho Win3.0

2/ Các bạn có thể cho mình xin bộ icon của iPhone được không. Càng nhiều càng tốt. Và các bạn có thể cho mình biết có soft nào có thể resize lại các icon không. Mình muốn làm cho giống kích thước icon của iphone luôn.

Mong các bạn giúp đỡ mình thêm. Cám ơn các bạn

rextalex

mình cài giao diện iphone trên wm2003e nhưng sao nó gữi 1 lần đến 2 tin nhắn giống nhau . có ai bi vụ này chưa.

thuongson

Bác nào up hộ iem cái link iphone trên 4share của bác 212 với. Cái cũ die roài.
Thanks

phuongnam2012

sao kỳ quá

mình cài giao diện iphone trên wm2003e nhưng sao nó gữi 1 lần đến 2 tin nhắn giống nhau . có ai bi vụ này chưa.

e đồng ý với bác đó,nhắn 1 tin bên kia nhận được 2 tin,còn nữa...khi có người gọi đến ko hiện tên mà chỉ rung và kêu chuông thôi,chán quá ... có bác nào fix đươc lỗi này chưa ạ:-??

dungit

Vui lòng chỉ giúp mình cách cài giã lập quản lý danh bạ theo giao diện Iphone với! Mình có tải iLauncher 3.0.0.5 Việt hóa về cài rồi nhưng không biết làm sao hiển thị như Iphone được, mình dùng máy o2 zinc!
Cảm ơn nhiều nha!
Email: dungtnc@yahoo.com