• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM5 & WM6

anhvanlaanh1987

Đây là dial pack mình đang xài nhìn cũng đẹp lắm!!!
attachment.php
attachment.php
attachment.php

1/Cài đặt dxc dialer 3b từ file nén
2/Copy tất cả graphic từ thư mục dialer vào thư mục windows
3/chép đè file ETphone.dll vào windows nếu bạn ko thấy file đó hoặc ko copy dc bạn hãy đổi tên ETphone.dll thành ETphone.old rồi copy chúng vào windows

connguab

Minh tai ve roi sao ko dung dc ha cac bac. Cac bac mach ho minh voi!

bạn tải về rùi nhưng bạn thực hiện theo hướng dẫn chưa vậy, hãy thực hiện từng bước đúng như hướng dẫn bạn nhé !
Chúc bạn vui !!!

shpy

DIAMOND_DIALPAD

Đây là Dialpad tôi thiết kế lại tổng hợp từ 3 bộ dialpad khác :D Hi vọng các bạn thích nó :D ( màn hình QVGA)

*Các bạn cài Minimal Dialer Clean
*Copy toàn bộ file vào Wíndow
*Khởi động lại máy là OK

*Bạn nào muốn có Smart dial thì tải file Smart dial về giải nén, dùng taskmanager đóng cprog.exe sau đó chép file Etphone.dll vào Windows

Cái này có hỗ trợ WM5 không Ancola6?
Mình install trên WM5, nếu không chép đè file Etphone.dll thì không có smartdial - hoạt động ok - trước đó trong máy cũng không có etphone.dll sẵn. Nếu chép đè bằng file đính kèm thì máy không nhận sóng luôn.
Ancola6 check lại giúp mình với.

KLee

Còn đây là cái do em tự thiết kế, không biết các các thấy thế nào

Sao em không up file lên đc ạ, mà với muốn cho file ẩn như các bác vẫn làm thì làm sao ạ, em chưa biết

bác có thể cho em cái link tải cái pm tạo dialpad được ko ? em cũng muốn được như bác tự tạo cho mình 1 cái theme , 1 cái dialpad , ... cho riêng mình .

longak83

Chỉnh sửa cuối:

timoh9

Các bác ơi, không biết WM6.1 có skin nào giống skin rotary của Iphone không, nhìn nó ghiền quá, em đang rất thèm khát có nó, mà tìm wài hông thấy đâu hết.. Bác nào có cho em xin với, cám ơn các bác rất nhìu..
Đây là hình của nó