• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM5 & WM6

hooliganboy

iDialer - Skin Dialpad IPHONE đẹp

He đây có thể coi là 1 Skin hay phần mềm Dialpad theo phong cách iphone rất hoàn hảo , các bạn hãy test đi nào :-?:-?:-? ,thấy đẹp thì thank mình nhé ;);););)

Sc]reenShots :

Download here :

[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.supware.net/iDialer/iDialer.cab
[/URL][/HIDE]

hitman36

Cái này đẹp quá trời luôn.Nếu có thể các bác chỉ cho thằng em cách làm thêm recall là ọk!

Của bạn đây, đây là bản dial pad có chữ abc, cài xong, khởi động máy lại, rồi cài tiếp smartdial nua la xong, muốn xóa đi, trước tiên bạn xóa smartdial trước, rồi mới xóa dialpad, chúc vui :)

http://dl.free.fr/jxUxm0sl4
Name: nkd
pass: nkd

Chỉnh sửa cuối:

THINK

Mời các bạn thưởng thức 2 bộ DialPad nằm trong bộ Whatsa Suite QVGA b-)
(Nếu đã Up rồi thì Mod. del dùm nhé :p)

Bạn ơi sao mình kô dow đc bộ này vậy, cho mình xin cái link khác được kô?, thanks bạn nhiều

minhtuan8786

Của bạn đây, đây là bản dial pad có chữ abc, cài xong, khởi động máy lại, rồi cài tiếp smartdial nua la xong, muốn xóa đi, trước tiên bạn xóa smartdial trước, rồi mới xóa dialpad, chúc vui :)

http://dl.free.fr/jxUxm0sl4
Name: nkd
pass: nkd

làm thế nào để enable đc vibration alert khi cuộc gọi đc kết nối cho dialer này nhỉ. Cài vào xong mất luốn. hic:(:(:(

AnhPheCT

Dailer Phonecanvas!!

SKIN Cho Dialpad PhonesCanvas Black,Crimson,Blue,Gold​

tuyệt vời đáp ứng mọi yêu cầu... trược OK...! Xin chia sẽ:

Download here​

1. PhoneCanvas black.cab

2. PhoneCavas Crimson.cab

3. Phone Cavas Blue.cab

4. PhoneCavasGold.cab​

TRƯỚC KHI CÀI GIAO DIỆN THEO MẦU BẠN THÍCH THÌ PHẢI CÀI DIALPAD Ở ĐÂY

Mình đang dùng cho Atom rất test OK! Có chức năng Smartdialing ( Tìm số Điện thoại và Ký tự Tên nhanh trong Danh bạ)!!​

Last edited by a moderator:

connguab

cái nì có dùng đc cho Exec và HD hem zị bạn ????

timoh9

Dialpad PhonesCanvas Black,Crimson,Blue,Gold​

Sao em cài zô HTC Vario II, nó hông động đậy zì hết zậy. Đã thử hết với 4 bản, sorfreset chục lần, không bản nào dộng đậy nhúc nhích zì ráo, vẫn trơ trơ..

ancola66

Super V.I.P
Sao em cài zô HTC Vario II, nó hông động đậy zì hết zậy. Đã thử hết với 4 bản, sorfreset chục lần, không bản nào dộng đậy nhúc nhích zì ráo, vẫn trơ trơ..
Làm sao mà chạy được cơ chứ:)). Bạn phải cài cái OPAL DIALPAD vào sau đó cài giao diện theo mầu mà bạn thích thì mới được. Cái DIALPAD đó ở ĐÂY

AnhPheCT

Những Skin này chỉ hổ trợ PPC của Bạn đã sử dụng cái Dialer Opad PhoneCavas thôi! Như Bác ancola66 nói!!!

abcviet

Cái này có hỗ trợ WM5 không Ancola6?
Mình install trên WM5, nếu không chép đè file Etphone.dll thì không có smartdial - hoạt động ok - trước đó trong máy cũng không có etphone.dll sẵn. Nếu chép đè bằng file đính kèm thì máy không nhận sóng luôn.
Ancola6 check lại giúp mình với.

Mình bị y chang, có làm thế nào nhỉ???

abcviet

Có cần phải cài cái này không bạn? Hay chỉ cần cài 1 file "Letter" hoặc "Clean" thôi bạn?

Không cần đâu!!! cứ thế là cài....

sao máy cứ cài smartdialing vào là phone = no service? ? conflic gì nhỉ.. bác nào bị rồi mách cho với!! tks
(dùng wm05)