• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIAO DIỆN DIALPAD CHO WM5 & WM6

AngelLe

Có thể PhoneCavas 3.0 ko thích hợp WM6 đó Bạn ơi!! Sao Ko Up lên Rom WM 6.1 xem sao!! Các bản Rom WM 6.1 điều tich hợp PhoneCavas 3.0xxx rồi!! Chỉ cần cài Skin là đc!!

Đúng là không tương thích với WM6. Cài với WM6.1 thì đc liền, có điều nó làm mất cái icon number battery trên taskbar :-?

Jt4chj

bác nào có cái dialpal dùng cho i900 cho em xin vs. nhìn cái dialpad kia mãi chán quá

AnhPheCT

HTC_Opal_Phone_Canvas_3.50.31737.0 (QVGA) New Update!

attachment.php

Link:

AnhPheCT

New Opal PhoneCavas cho PPC

Dialer New Opal PhoneCavas Phiên bản mới!

Hổ trợ cho các loại màn hình PPC

phithang84

Đề nghị mod bổ xung them cách cài thêm hay skin trên đầu cho mấy member mới vô xem cho dễ hiểu. Như em gà mới vô tìm cách cài skin lâu thật,
Mà bổ xung cách cài skin thì thêm có 1 đến 2 câu hà . Mà các bác mwois tìm hiểu sẽ dễ hơn

takaru

Đề nghị mod bổ xung them cách cài thêm hay skin trên đầu cho mấy member mới vô xem cho dễ hiểu. Như em gà mới vô tìm cách cài skin lâu thật,
Mà bổ xung cách cài skin thì thêm có 1 đến 2 câu hà . Mà các bác mwois tìm hiểu sẽ dễ hơn
Đọc từ trang đầu bạn sẽ hiểu cả thôi . Rất dễ cài đặt khi bạn đã sử dụng rom của các mod PV built . Tuy nhiên nếu bạn không dùng rom của các mod thì thỉnh thoảng bạn mới cài thêm pm để sử dụng skin mà bạn yêu thích . Các mod đã làm hêt khả năng rồi ( đó là vô cùng dễ dàng khi sử dụng )
Nhân tiện xin chân thành cám ơn anhphe. mấy con skin của a quá đỉnh :):):)

loitraitim490

Dialer New Opal PhoneCavas Phiên bản mới!

Hổ trợ cho các loại màn hình PPC

Anh ơi! Cái này cài vào rùi ấn vô cái hình đt ở giữa ra danh sách người gọi nhưng chỗ này vuốt ko đc, chữ nó đè lên nhau. Lamd sao khắc phục a?

JongZiZi

Anh ơi! Cái này cài vào rùi ấn vô cái hình đt ở giữa ra danh sách người gọi nhưng chỗ này vuốt ko đc, chữ nó đè lên nhau. Lamd sao khắc phục a?

Ừ mình cũng bị. Nhưng ko sao.
Tìm Contacts thì đã có nút Contacts rồi.
Còn ko thì Menu/Call History cho nó lẹ.
Còn ko nữa thì vuốt thẳng vào nó luôn, khỏi bấm cái Dialpad xuống là hết bị à. ;;)

takaru

Hic hic . 2 skin TouchFLO 2D dialer v1.1 va Minimal Phonecanvas Skin mình không thể down được . Bạn có thể up lên cho khác và chia sẻ link mới được không . Xin cám ơn

hienduc

Link filesavr đấy. Còn file đính kèm của HaiDang bi corrupt phần Minimal Phonecanvas Skin. Các bạn check lai dùm:D