• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ PHẦN MỀM GÕ TIẾNG VIỆT CỦA ĐOÀN ANH TÀI

cnt1909

Huhu.Xin bác mãi mà chả thấy tra lời gì.Chí ít không cho thì cũng phải nói một tiếng chứ.Thật là tàn nhẫn.Dù sao cũng cảm ơn.Huhuhuhu

doananh

Các bạn thông cảm do điều kiện net nên chưa đáp ứng nhu cầu sign của các bạn được.

Sẽ cố gắng khắc phục để sign theo yêu cầu các bạn.

Chúc các bạn vui vẻ.

cnt1909

Mấy bác này ăn tết lâu thế.Hôm này mồng 7 tết rồi có khi lại đi chùa hương rồi à.huhu

savage

hết Tết rồi cho em xin với

của em là P990i
Imei: 359593007300396
Thanks nhiều nhé Pro :-* !

doananhtai

Mấy bác này ăn tết lâu thế.Hôm này mồng 7 tết rồi có khi lại đi chùa hương rồi à.huhu

Không phải mọi người ăn Tết lâu đâu. Mà trang symbiansigned bị hư đang sửa chữa. Hẹn là tối 12/2/2008 sẽ xong. Nhưng mới vào tức thời thì nó nói vẫn còn đang hư, hẹn tiếp qua ngày mai......

Mà mấy bồ ơi, có phiên bản mới 01-01-2008++ và 12-01-2008++ rồi đấy nhé.

Thân chào.

chuotcoi

Bạn ơi, sign giùm mình với. Của mình là W950i
IMEI: 35286301-361466-9
Thx bạn trước.

doananhtai

symbian signed đang sửa chữa

Symbian Signed tiếp tục xin lỗi và hẹn tiếp, lần này hứa dài hơn và hứa là sẽ cố gắng xong trước ngày 18-02-2008.....

cnt1909

Khà khà, có thế chứ.Ít ra thì bro cũng thông báo cho anh em biết với để anh em khỏi mong chờ.Dù sao cũng rất cám ơn tâm lòng của bro với anh em.

avorchid

Cho hỏi tí: khi sử dụng font tahoma unicode trong quickword thì chương trình bị lỗi với những chữ sau: ố ấ ầ ế ề... khi gõ những chữ này thì hiện ra ô vuông.
Trong khi đó bộ gõ được tích hợp trong bộ từ điển của sony DictEv lại ko bị lỗi này.

Có ai bị giống mình ko?

Cám ơn bạn doananhtai rất nhiều

doananhtai

Cho hỏi tí: khi sử dụng font tahoma unicode trong quickword thì chương trình bị lỗi với những chữ sau: ố ấ ầ ế ề... khi gõ những chữ này thì hiện ra ô vuông.
Trong khi đó bộ gõ được tích hợp trong bộ từ điển của sony DictEv lại ko bị lỗi này.

Có ai bị giống mình ko?

Cám ơn bạn doananhtai rất nhiều

Vì Sony DictEv sử dụng font tahoma (bạn đã chép vào) nên hiện được TV.

Còn quickword thì theo kinh nghiệm trên máy P990i của mình thì dù bạn có chọn bất kỳ font (tahoma, times,arial, hay bất kỳ) gì đi nữa (mặc dù là nó cho bạn chọn và đổi). Nhưng luôn luôn nó cũng cứ xài và hiện theo font hệ thống... Cái này là lỗi của quickword trong P990i.

Do vậy bạn phải hy sinh font hệ thống hiện đang xài mà copy 4 fonts unicode (đã đổi tên giống tên font hệ thống). Khi đó bạn có thể gõ được tiếng Việt cho mọi ứng dụng của P990i (quickword, note, task, message, Contacts,....).

Thân.

Chỉnh sửa cuối:

xuanlaman

Bác Tai ơi bac sign giúp em với, da co gắng ma ko đăng ký ở simbiansigned được. E xài con p1i Imei cua em la:357033012362141
Email của em la : lamksb@yahoo.com
Cám ơn bác nhièu nhé.

doananhtai

tin buồn từ symbiansigned

XIN BÁO MỘT TIN BUỒN CHO CÁC BẠN ĐANG CẦN FILE .CER.

Sau một thời gian sửa chữa, nâng cấp vì số lượng người xin .cer cho người dùng có đóng phí lẫn người dùng miễn phí quá lớn.

Nên sau khi nâng cấp xong symbiansigned quyết định tạm ngưng việc cấp file .cer cho người dùng miễn phí VÔ THỜI HẠN. Cho đến khi nào việc giải quyết ưu tiên cho người dùng có đóng phí ổn định rồi hẳn hay.

DO VẬY CÁC BẠN ĐỪNG XIN .CER NỮA CHO ĐẾN KHI CÓ THÔNG BÁO MỚI.

Thân Chào.

trando

Người ta trâu chậm uống nước đục còn tôi chậm chân không xin đc cer luôn.
Dẫu sao cũng mong pác Tài sớm cho pà con sign lại.
Nếu có thì sign giúp em nha. Em xài W950i, IMEI : 352863012555277, thanks!

doananhtai

Người ta trâu chậm uống nước đục còn tôi chậm chân không xin đc cer luôn.
Dẫu sao cũng mong pác Tài sớm cho pà con sign lại.
Nếu có thì sign giúp em nha. Em xài W950i, IMEI : 352863012555277, thanks!

Sớm hay không? không phải mình quyết đinh bạn ơi mà là symbiansigned quyết định cơ.

- Developer Certificates will be ENABLED for users who have a Publisher ID ONLY. (during GMT office hours)
- ONLY If you used a Publisher ID to create a .csr file with the DevCertCreate tool will you be able to use Open Signed Offline to create a Developer Certificate.
- Developer Certificates are currently DISABLED for users without a Publisher ID. Users who DO NOT have a Publisher ID CANNOT request Developer Certificates or use Open Signed Offline.
- Open Signed Online and Offline for users without a Publisher ID will NOT be available temporarily, an update will be provided during Week beginning 25th Feb.
- If you have recently obtained a Publisher ID and are unable to create a Developer Certificate using Open Signed Offline please request support through the Symbian Signed forum on the Symbian Developer Network.

Hiện nay chưa thay đổi gì. Ráng chờ hết tuần này xem sao.
Nếu muốn xin cer gấp thì đóng phí 200 USD/năm cho symbiansigned thì sẽ xin được ngay. he he he

dung_sawaco

Phần mềm gõ tiếng Việt Phiên bản 12-12-2007

- Thêm chức năng chọn cách gõ Telex và VNI.
- Đã khắc phục lỗi đang gõ tiếng Việt giữa chừng nhảy qua chương trình khác thì gõ tiếp sẽ bị lỗi (ví dụ qua contact, thì gõ 1 trong các phím s,f,r,x,j thì sẽ bị hỏi có xóa contact đang chọn không).

Gởi riêng TLG:
Bán ế quá, có lẽ giá hơi mắc và cũng không còn "hot" nữa.
Nên phát miễm phí phiên bản 12-12-2007.
Cám ơn 1000 PVD của TLG. Giao dịch kết thúc - nhờ TLG khóa chủ đề trước luôn và thay chủ đề này vào.

Cám ơn tất cả mọi người
Đoàn Anh Tài. :D:D

CHÚ Ý: Phiên bản mới nhất là 01-01-2008++ và 12-01-2008++

Bác sign dùm mình cái máy P990 i nha, so Imei :35959300-682852-0